hoaithu_1989_qn

các bạn cho mình hỏi tại sao máy bàn nhà mình cài windows xp thì xem bình thường còn trên laptop mình cài windows 7 thì không xem được? Thanks tắt firewall là xem được

luckiheo100

ac viủt thi the nao ban, t downloand ve bị viủtt an, không biet con nay the nao đặt biệt là no virut, bạn xem lại đi

nHoC_b0oNg

Cái này chỉ dành cho mạng FPT thôi hả bạn ? hỗ trợ mạng Viettel & VNPT không ? không xem full dc.minh dung cap fpt day

vanlinhna

kênh việt nam hả ku Với những thằng ngu và ăn nói thiếu văn hóa như thế này chỉ muốn đấm vô mồm nó thui

nhoc_boy_hn90

Bạn ơi, Mình dowload về rồi mà nó báo die toàn tập rồi. Có ai dùng được chỉ cho mình với.

Swain

mấy kênh sctv đòi pas với use là thế nào Đúng rồi đấy, tớ cũng thấy thế, mở ra đòi pass rồi báo lỗi nữa

habo_milk

Cái mình sử dụng mấy năm nay rùi, chạy rất tốt đó. Máy mình là Win7 pro 64bit chạy bình thường.

Theo mình biết thì đây là kênh ITV của FTP, mạng minh FPT xem thoải mái.

Lên trang chủ VLC tải về, bản portable là đươc rùi khỏi cần cài đặt chi hết.

Mở VLC lên rồi mở file kênh mới tải về thế là nó hiện lên hết các kênh thich xem kênh nào thì chọn kênh đó

MV_R

cái 104 kênh mình không xem được bạn ah. nó còn đòi tên + pass gì ấy. bạn chỉ giúp mình với. mình thích xem mấy cái SVTC! Thanks bạn nhiều!

quoc_sinh_hoang

cái 104 kênh mình không xem được bạn ah. nó còn đòi tên + pass gì ấy. bạn chỉ giúp mình với. mình thích xem mấy cái SVTC! Thanks bạn nhiều! PHẦN MỀM:

ITV PLAYER:

Hoặc

VLC Player:

Hoặc

OneTv Player:

DANH SÁCH 104 KÊNH:

Pass: ketnoia2.info

Các chủ đề có liên quan khác