my_love9925

FTW copy paste rồi vẫn die nhé chủ thớt Nó xoá file rồi up lại giùm mình đê Tks nhiều nha

Giles

AE cho mình hỏi làm sao nó mới hiện lên bản " register licence" vậy bác vào Giúp rồi chọn register nhé

saobang9x_cz

cho mình hỏi sao mình bung cái long time trial ra thì k có cái licence key như của cậu nhỉ?????? bác nhấn "get key" nhé, nhưng chỉ bạn nào chọn thư mục cài đặt mặc định thôi nhé, nếu nó hiện ra lỗi yêu cầu "please browser for mtd9 folder! " thì nhấn vào cái nút "..." rồi chọn tới folder cài đặt của lạc việt rồi chọn tệp "mtd9".

Larenzo

FTW copy paste rồi vẫn die nhé chủ thớt :

(( Nó xoá file rồi up lại giùm mình đê Tks nhiều nha Đã fix link, thanks

link mediafire của bạn chính thức bị die rồi nhé! đã copy và paste vào thanh địa chỉ nhưng không được!

betty_bitty90

link mediafire của bạn chính thức bị die rồi nhé! đã copy và paste vào thanh địa chỉ nhưng không được! Bạn thử dùng link fshare nhé, đã fix link

không có key fai làm sao đây Bên dưới mình có link longtimetrial đó bạn, nó key đó, qua kiểm tra 15/4/2013 thì các link longtimtrial còn rất tốt, còn lạc việt thì các bạn chịu khó tìm đi nhé, bao giờ có thời gian mình sẽ up lại cho các bạn

Các chủ đề có liên quan khác