chauthuy_truong

Ui cha chờ mãi với úp cái anh Lạc Việt lên mediafire dc, bây giờ chúng ta cùng bắt tay vào cài đặt và Cr-ack nhé!!!

***Đầu tiên thì các bạn down Lạc Việt về nhé, cái này em lấy từ trang chủ về, em hứa là hok có virus hay keylog chi mô mà mấy bác lo.

Cái nầy các bạn nhớ là coppy link rồi past nhé, lâu lâu mình viết topic quên nhắc lại có nhiều bác phải khổ sở

-Lạc Việt MTD9:

-Longtime trial 1.2 :

Link fshare:

Link dropbox:

============Đã fix lại link============

PASS: manh nguyen

***Bây giờ các bạn chạy setup, rồi khởi động LV lên

***Lần đâu khởi động các bạn check vào ô "dùng thử 30 ngày" rồi nếch....xong nó sẽ tự khởi động lên.

***Bây giờ thì các bạn bung nén và mở Longtime trial và chọn "Get key"

***Chép key hiện lên sau đó vào LV, chọn "register", trong ô product key, các bạn có thể viết gì tùy ý, ví dụ như chẳng hạn...hihihii. Xong r chì chọn "next" và past cái key vừa coppy ở longtime trial vào ô "License key"

***Chọn next. Khi nó hiện lên cái bảng báo đã đang kí thành công và có thể sử dụng đến 2029

=======XONG==========

Bây giờ thì thanks đi em tha cho

timon_bumpa

AE cho mình hỏi làm sao nó mới hiện lên bản " register licence" vậy bác chụp màn hình lên đi

coleminhdaquen

cho mình hỏi sao mình bung cái long time trial ra thì k có cái licence key như của cậu nhỉ??????

bị mấy anh Lạc Việt report với MF xóa béng rồi chủ thread ơi. Có thể cho mirror link download ko? Thank nhiều!

Các chủ đề có liên quan khác