nabela328

Links

Thấy hay các bạn nhớ thank động viên nhé

P/S: Đã up hình theo yêu cầu

mong ban giup minh voi

Cái này không cần cr*** dùng 1 phần mềm tạo ổ ảo mount vào cài đặt và sử dụng thôi (nhớ khi sử dụng phải mount cái file .ISO đó vào ổ ảo đã)

Tremaine

mình tải về được 4 file .rar nhưng không nối file được, bạn hướng dẫn dùm , cám ơn

smile_kiss90

mình tải về được 4 file .rar nhưng không nối file được, bạn hướng dẫn dùm , Thank Bạn dùng phần mềm nối files nối 4 cái files .001, .002, .003, .004 đó lại là được 1 file nén (.RAR), giải nén file nén này được file ảnh đĩa .ISO rồi dùng Phần mềm tạo ổ ảo mount cái file .ISO đó vào mà cài đặt, sử dụng.

Bạn có thể tải Phần mềm nối files ở đây (không cần cài đặt):

lephuong_rong

Cho to hoi la khi to down thi cu bi hoi pass nen chiu Password của chủ thớt (nếu có) luôn là: huethcv

Chúc bạn thành công.

Thanks chủ thớt

---------- Bài thêm lúc 17:04 ---------- Bài trước là lúc 17:03 ----------

Thank bác nhé, tìm nút thanks mà chẳng thấy! Một là bác thanks rồi, 2 là bác chưa được quyền thanks ( hình như phải 9 bài viết trở lên)

xvav92x

Links

Thấy hay các bạn nhớ thank động viên nhé

P/S: Đã up hình theo yêu cầu bạn cho lại pass đi bạn

nh0c_m1tu0t_94

Bạn ui sao mình dow về và cài đặt xong xuôi nhưng khi mở ra thì chỉ có màn hình xanh không thôi nhỉ

ken_88

To down về hết rồi nhưng loay hoay mãi. làm sao nối file bạn ơi. IQ mình hơi thấp, giải thích giùm với

vjc90

Trong thư mục Học vần có cả phần gì tên là Pha Trinh luôn kìa bà con , kiểu này chắc mấy bố thích lắm đây ...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ứng dụng phần mềm ClassPoint trong tổ chức dạy học theo mô hình 5E chương Chất khí - Vật lí 10 Luận văn Sư phạm 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Nghiên cứu thành phần hóa học và hoạt tính sinh học của hai loài khổ sâm mềm (brucea mollis wall ex Khoa học Tự nhiên 0
S Hệ thống quản lý tài sản cố định của công ty cổ phần thương mại và phần mềm tin học ISC Luận văn Kinh tế 2
T Xây dựng phần mềm hỗ trợ học tiếng Anh CNTT Luận văn Kinh tế 0
P Xây dựng phần mềm quản lý thư viện trường đại học Kinh tế Quốc dân Luận văn Kinh tế 0
P Biên soạn phần mềm soạn thảo nhanh một số bài tập Vật lý 11 cơ bản phần điện học Kiến trúc, xây dựng 0
D Ứng dụng phần mềm Netsupport School trong dạy thực hành Tin học 7 tại trường THCS Nga Bạch Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm Crocodile Physics kết hợp với Microsoft Office Powerpoint trong dạy học vật lí ( ch Luận văn Sư phạm 0
T Hoàn thiện nghiệp vụ kờnh phõn phối sản phẩm dịch vụ phần mềm tin học của Cụng ty FPT Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác