Devon

Link mới dễ download LUAT_GT_2013_XP_Silent.rar

download:

con_gai

Tài liệu chỉ phát cho giáo viên thôi,bạn nào cần photocopy thì hay phone cho mình nhé.Chúc cuối tuần vui vẻ.

nhypy

Chào Bạn mình có xem được bài Phần mềm 450 câu hỏi sát hạch lái xe mới 2013

Phải nói là hết sức hữu ích và thiết thực

Mình đã nghiền ngẫm rất kĩ lưỡng được hết 405 câu này nhưng khi mình xem lại bài của bạn thì mình mới phát hiện ra là cái này đến 1/7/2013 mới áp dụng mà thứ 5 tuần sau tức 13/6 là mình đã thi rồi

Mình muốn hỏi thông tin 1/7/2013 kể trên là bạn lấy ở đâu ấy...có văn bản nào của Bộ giao thông không nhỉ...vì mình lại phải ôn lại thì mất công lém ...hix

----------------------

Trả lời bây giờ đề 405 câu họ bỏ rồi,chỉ dùng luật 450câu thôi.chúc cuối tuần vui vẻ Lấy ở tiến bộ. Vì mình sắp thi nên được dạy theo luật mới đó mà. Đáng lẽ 13/06 thi nhưng bị dời lại 17,18,19,20 học lại 450 câu. Đầu tháng 7 thi.

minh_nhi

Tài liệu chỉ phát cho giáo viên thôi,bạn nào cần photocopy thì hay phone cho mình nhé.Chúc cuối tuần vui vẻ. Mình gần học nhưng ra hỏi ngoài Tiến Bộ thì chưa có sách. 20/06 mới có sách. Mình thì 17 tây học rồi mình mới xin xem trước thôi. Chứ có thì mình mua rồi.

Bạn hãy gọi 0905_889911 Thịnh nhé,Tới mình đưa bản bạn ra photo copy nhé.Mà ở đà nẵng thôi nhé Thank bạn mình ở TPHCM. Mình có hình ảnh 450 câu của Tiến Bộ để mình sắp vào World rồi in. Hehe

Còn đây là Phần mềm ở Tiến Bộ nhé ai cần thì download

girl_fan_f4

Thêm file World cho anh em nào in ra cho dễ học nhé. Không có đáp án. Đáp án lấy từ phần mềm nhé.

love_a9k21

Mình burn phần mềm này ra đĩa để chạy trực tiếp trên máy

Thì chỉ chạy được TuluyenA12.exe và TuluyenA34.exe

Còn cái Tuluyen SHLT2013.exe thì không thể chạy được, và nó báo lỗi sau

Bạn nào biết cách khắc phục lỗi này thì chỉ cho mình với

ani88le

update dùng cho winxp LUAT_GT_2013_XP_Silent

link download: pass link down đi không cho down đòi pass nè @@

vanchungvnn

Mình burn phần mềm này ra đĩa để chạy trực tiếp trên máy

Thì chỉ chạy được TuluyenA12.exe và TuluyenA34.exe

Còn cái Tuluyen SHLT2013.exe thì không thể chạy được, và nó báo lỗi sau

do thiếu Framework2.0 đó.

Chú ý: Phần mềm yêu cầu phải cài đặt Framework .Net, nếu máy tính nào chưa cài .NET Framework2.0 thì có thể tải về tại đây.

jelly_vn2001

pass link down đi không cho down đòi pass nè @@

Bạn download link này không có password,link nhanh lắm

download: ,Chúc vui vẻ.

baothusinh

bạn tải lại phên bản mới nhất tui mới vừa nâng cấp . không phải cài thêm gì cả ?

Trang này có bộ phần mềm đầy đủ và hướng dẫn chi tiết nhất.

Mình đang học bộ đó đây. Đen thế biết thế thi từ đầu năm cho xong. Ngoài câu lý thuyết, thực hành giờ cũng rút ngắn thời gian thi xuống còn có 15p thay vì 20 phút nhởn nhơ như trước

Run quá không biết có thi được không, hình như có cả dịch vụ chống trượt với giá hơn 1 triệu gì đó.

các bạn cho xin ý kiến

Các chủ đề có liên quan khác