ketnoitimban

Có cái nào thịnh hành hơn nữa không, chứ mấy cái này em chưa cần Thớt cập nhật 1 vài cái mới nhé!

tran_du

Phát huy nhiều nhé, Thank bạn nhiều. Tiếp tục phát huy, mình luôn ủng hộ những người như bạn.

Hoan nghinh PHẦN MỀM TIẾNG VIỆT

Casey

Chào PTK.Bạn cho mình hỏi czi1 nhé.Bạn viêt hóa bắng réhack phải không.Mình đang tập việt hóa 1 số phần mềm nhưng khổ nổi khi việt hóa các dialog và menu mình chỉnh font unicode nhưng khi lưu lại thì bị lỗi Font chữ .nhờ bạn chỉ dẫn giùm .Chờ tin bạn

ptdieuhoa

mình cũng chỉ thuộc loại tập tành gà mờ thôi

hay dùng Restolator 2009, Resource Tuner, Papsolo, Susilizer...

về font chữ thì tùy theo PM, cứ thử chọn, dịch thử 1 vài từ rồi save lại, chạy Phần mềm xem từ đó hiển thị tốt ko, nếu ok thì dịch tiếp

có nhiều Phần mềm phải cài thêm font TV hay thiết lập môi trường TV cho win

cua_zop

Cảm ơn bạn nhiều nhé.Mình đã làm dược rồi.Thành thât4 cảm ơn bạn nhiều nhé

78_87

Nhờ bạn tranlate giúp mình phần cuối còn lại dược không ah.chờ tin bạn

only_lovetruc

phần mềm AnyKeylogger của bác đâu mất tiêu rồi bác, bữa trước thấy mà chưa kịp tải về

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Một số biện pháp góp phần hoàn thiện chiến lược thị trường tiêu thụ sản phẩm ở Công ty TNHH Sản Phẩm Xây dựng BHP Thép Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Góp phần tìm hiểu một số vấn đề lịch sử cận đại Việt Nam Ebook PDF Văn hóa, Xã hội 0
D Một số giải pháp nhằm phát triển thương hiệu của Công ty cổ phần Bánh kẹo Hải Hà Luận văn Kinh tế 0
D Một số giải pháp cải thiện hệ thống quản trị chất lượng dịch vụ tư vấn ở Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng Vĩnh Phúc Khoa học kỹ thuật 0
D Một số giải pháp góp phần phát triển thương hiệu trà lipton tại thị trường việt nam đến năm 2015 Luận văn Kinh tế 0
D Một số biện pháp nâng cao hiệu quả quản lý và sử dụng nguồn nhân lực tại Công ty Cổ phần cảng Vật Cách Quản trị Nhân lực 0
D Chiết tách, xác định thành phần hóa học trong một số dịch chiết của lá và hạt cây chùm ngây Nông Lâm Thủy sản 0
D Skkn một số kinh nghiệm giảng dạy phần đội ngũ từng người không có súng Luận văn Sư phạm 0
D mô phỏng một số thí nghiệm vật lý phần cảm ứng điện từ trong dạy học nội dung điều kiện xuất hiện dò Luận văn Sư phạm 0
D Phân tích năng lực tài chính và một số giải pháp cải thiện năng lực tài chính tại công ty cổ phần đầ Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác