(link ảnh : )

Cho mình hỏi mình cài rồi mà nó hiện lỗi như hình trên là sao vậy bạn. Mình đã cài Framework 3.5 rồi, cài cả hai English Tooltip 1.1.3 và 2.0 đều không được.

copywriter_2008

(link ảnh : )

Cho mình hỏi mình cài rồi mà nó hiện lỗi như hình trên là sao vậy bạn. Mình đã cài Framework 3.5 rồi, cài cả hai English Tooltip 1.1.3 và 2.0 đều không được. Bạn thử kiểm tra lại, bạn đã remove phiên bản cũ hay chưa? Nếu chưa bạn phải remove phiên bản cũ trước rồi mới cài phiên bản mới. Nếu bạn đang dùng windows 7 hay Vista thì không cần cài .NET. Bạn có thể lên trang chủ của phần mềm là pm-v.blogspot.com để xem thêm các lỗi thường gặp.

Walsh

nhưng mà phần mềm này có miễn phí không bạn ơi mình sợ lại mất phí thì chết -Sao lại chết hả bạn? Phần mềm có mấy chục ngàn à so với một bữa học anh văn ở trung tâm của bạn thì chẳng đáng là bao. Có người nói ra ngân hàng chuyển tiền mà gửi ít quá còn thấy ngại. Hichic. Nếu ai cũng nghĩ như bạn chắc Việt Nam không phát triển nổi phần mềm cho người dùng phổ thông đâu.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ứng dụng phần mềm ClassPoint trong tổ chức dạy học theo mô hình 5E chương Chất khí - Vật lí 10 Luận văn Sư phạm 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Nghiên cứu thành phần hóa học và hoạt tính sinh học của hai loài khổ sâm mềm (brucea mollis wall ex Khoa học Tự nhiên 0
S Hệ thống quản lý tài sản cố định của công ty cổ phần thương mại và phần mềm tin học ISC Luận văn Kinh tế 2
T Xây dựng phần mềm hỗ trợ học tiếng Anh CNTT Luận văn Kinh tế 0
P Xây dựng phần mềm quản lý thư viện trường đại học Kinh tế Quốc dân Luận văn Kinh tế 0
P Biên soạn phần mềm soạn thảo nhanh một số bài tập Vật lý 11 cơ bản phần điện học Kiến trúc, xây dựng 0
D Ứng dụng phần mềm Netsupport School trong dạy thực hành Tin học 7 tại trường THCS Nga Bạch Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm Crocodile Physics kết hợp với Microsoft Office Powerpoint trong dạy học vật lí ( ch Luận văn Sư phạm 0
T Hoàn thiện nghiệp vụ kờnh phõn phối sản phẩm dịch vụ phần mềm tin học của Cụng ty FPT Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác