hq_trang09

Bạn có phần mềm nào dễ dùng ko, để tớ xxx thử xem sao (tìm trên net thấy có mấy cái, mà rườm rà quá) Bạn xem qua đường link dưới nhé. Tớ thấy cái này là hết ý nhất. Không cần nghiệp vụ chuyên sâu.

Thank bạn nhiều!

c0p_c0n_0nljne

Phần mền này dùng font chữ unicode hay sao, mà đánh unicode cũng không được các baá chỉ giúp

Gwynn

Phần mền này dùng font chữ unicode hay sao, mà đánh unicode cũng không được các baá chỉ giúp Phần mềm này dùng bộ phông Unicode tổ hợp của Microsoft (có sẵn trong Windows). Bạn sử dụng bộ gõ Unikey, bảng mã chọn "Vietnamese locale CP 1258"

angle_lovely53

Mình vào trang chủ của S1368 mà không thấy link down.

Bạn nào có link cho mình 1 cái, dùng thử xem thế nào.

ACE tốt nhất bỏ tiền mua lấy phần mềm này giá 1tr là khá rẻ, cũng phải cho người ta sống để phát triển chứ

My_xjnk

Mình vào trang chủ của S1368 mà không thấy link down.

Bạn nào có link cho mình 1 cái, dùng thử xem thế nào.

ACE tốt nhất bỏ tiền mua lấy phần mềm này giá 1tr là khá rẻ, cũng phải cho người ta sống để phát triển chứ link đây bro: (kéo lui xuống dưới một chút, bấm vào "TẢI VỀ MÁY")

Shiri_Huang

Trích dẫn từ nam.sw;6781395:
đã hoàn tất mọi vấn đề: thông tin người dùng, thông tin bản quyền, ID sản phẩm... các bạn down lại nhé:

....đã test good....thanks pác nhìu lắm....

manutd5624

bài viết này thực ra chỉ là quảng cáo cho phần mềm thui. Download về cài đặt theo hướng dẫn, và các bạn chỉnh thời gian hệ thống lên 1 năm xem sao. Phần mềm cũng tịt luôn - Đúng như bác nói.

- Tức thật!!!

Tuathal

- Đúng như bác nói.

- Tức thật!!! Bác xem lại mấy bài trên đi nhé, nhiều người đã Test & đang chạy OK đó (lưu ý: file Cr-ack tải bản Final: ) không lẽ mỗi mình bác bị sao.

Caddaric

Thank bác chủ. hy vọng là ổn. chắc ai cung muốn mua bản quyền thôi nhưng k p ai cũng có nh tiền, thôi thì tác giả chắc cũng thông cảm vì du sao cung là để nh ng biết đến phần mềm hơn

any_8x

Vẫn được mà. Mình dùng từ bản 4.0 đến bây giờ.

Bản 5.0 này của chủ thớt đầy đủ chức năng đó. Mình vẫn chưa dám nâng cấp lên 5.0.(đang test trên máy ảo)

baby_thanhvan45

Vẫn được mà. Mình dùng từ bản 4.0 đến bây giờ.

Bản 5.0 này của chủ thớt đầy đủ chức năng đó. Mình vẫn chưa dám nâng cấp lên 5.0.(đang test trên máy ảo) chạy vô tư đi bác, phiên bản mới này có tiện ích Convert dữ liệu từ eSalex sang 1368 đó.

Chuchip

Bạn xem qua đường link dưới nhé. Tớ thấy cái này là hết ý nhất. Không cần nghiệp vụ chuyên sâu.

Thank bạn nhiều! Bạn có bộ Setup của thằng này ko?

Wegland

Bạn có bộ Setup của thằng này ko? Mình không có Setup của nó bạn à.

Tìm mãi mà vẫn chưa down được.

hq_trang09

chạy vô tư đi bác, phiên bản mới này có tiện ích Convert dữ liệu từ eSalex sang 1368 đó. cái này mà có thêm ở mục bán hàng là bớt tiền nữa thì tiện, vì không phải lúc nào cũng chiết khấu % cho khách mà hay bớt 10000 hay 20000

songhong0801

cái này mà có thêm ở mục bán hàng là bớt tiền nữa thì tiện, vì không phải lúc nào cũng chiết khấu % cho khách mà hay bớt 10000 hay 20000 Cái này tớ chưa thử, nhưng thấy có mà bạn. Bạn xem cách làm ở đây nhé (Câu hỏi số 6):

barbie_luv_9x

cám ơn bạn nhé, mình thử xem sao, Có bớt được tiền mà bạn. Mình dùng từ bản 4.0 cũng làm được.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác