abc_304

Download English Study Pro 2013 Full + Cr-ack + Key + MF - Mediafire -Download Mới Nhất

chưa thử và không tin sẽ thành công Đã Cr-ack 3 máy tính với 3 hệ điều hành khác nhau và cấu hình khác nhau

100% thành công

trangvasao9x

Download English Study Pro 2013 Full + Cr-ack + Key + MF - Mediafire -Download Mới Nhất

mình tải về rồi giải nén ra cái tâp2 hình như bị lỗi hay sao ấy.

chạy cài mà không được

ngoctram_ken

Bản này vẫn là bản 2012 và chả có cái gì update mới ở 2013 cả.

Chắc là bản English Study Pro 2012 có người post bài rồi nên bác chủ thớt phải đổi thành 2013 để được post thành bài mới đây mà.

Derren

Download chậm quá, bác up 4share đi

bedthnglam

Download chậm quá, bác up 4share đi fshare cho bác đây, link tốc độ nhanh:

chip_luz90

Túm lại là 2012 hay 2013?

Nếu 2012 thì có lâu rồi mà, mình cũng từng dowload về và cài và học rồi. Nhưng mà thấy ổn nhất cho hiệu quả công việc của mình là: Ebook + Acrobat Pro XI/Read loud out + Babylon/Lingoes + Enable Speech Recognition Windows

Acrobat đọc tiếng anh file PDF, Windows đọc tiếng anh trên web và các bản tin và trong office, Lingoes (nó nhẹ hơn Babylon nên mình xài) thì dịch chéo đa ngôn ngữ ngay lập tức trên văn bản mình đang mở hay trên bất kỳ cái gì xuất hiện trên desktop, Ebook là giáo trình lý thuyết và bài tập english chuyên ngành mình đang học. Bình thường trước đây 1 ngày mình chỉ có thể học được 2 trang Ebook/ngày (vì giáo trình chuyên ngành khá khó, để thi được qua 1 level mình phải học hết 5 cuốn ebook, mỗi cuốn khoảng 700 trang) nhưng giờ mình đã chạy nhanh được hơn 10 trang/ngày nhờ sự giúp đỡ đắc lực của máy tính và soft.

Cái English Study cũng khá hay, tuy nhiên mình thấy nó có ích hơn đối với học sinh hay sinh viên cần học để giao tiếp hay từ vựng. Còn về chuyên ngành thì cần có cái khác.

hpetina

Túm lại là 2012 hay 2013?

Nếu 2012 thì có lâu rồi mà, mình cũng từng dowload về và cài và học rồi. Nhưng mà thấy ổn nhất cho hiệu quả công việc của mình là: Ebook + Acrobat Pro XI/Read loud out + Babylon/Lingoes + Enable Speech Recognition Windows

Acrobat đọc tiếng anh file PDF, Windows đọc tiếng anh trên web và các bản tin và trong office, Lingoes (nó nhẹ hơn Babylon nên mình xài) thì dịch chéo đa ngôn ngữ ngay lập tức trên văn bản mình đang mở hay trên bất kỳ cái gì xuất hiện trên desktop, Ebook là giáo trình lý thuyết và bài tập english chuyên ngành mình đang học. Bình thường trước đây 1 ngày mình chỉ có thể học được 2 trang Ebook/ngày (vì giáo trình chuyên ngành khá khó, để thi được qua 1 level mình phải học hết 5 cuốn ebook, mỗi cuốn khoảng 700 trang) nhưng giờ mình đã chạy nhanh được hơn 10 trang/ngày nhờ sự giúp đỡ đắc lực của máy tính và soft.

Cái English Study cũng khá hay, tuy nhiên mình thấy nó có ích hơn đối với học sinh hay sinh viên cần học để giao tiếp hay từ vựng. Còn về chuyên ngành thì cần có cái khác. thật sự là bản 2012, bạn muốn biết thì vào trang chủ để biết thêm thông tin chi tiết, còn không nữa bạn nhìn hình mà chủ thớt up lên, là english study pro 2012 chứ đâu phải english study pro 2013 đâu

Các chủ đề có liên quan khác