Mình đang dùng win7, setup xong chạy lần đầu thì được, nhưng lần thứ 2 nhấn "bắt đầu chơi" thì báo lỗi Run-time error '75': Path/file access error. Ai biết chỉ giùm mình. Thanks

greentea0118

Mọi người đã từng biết đến phiên bản

Update New:

Ai Là Triệu Phú v1.5.0.0

DOWNLOAD

Chúc mọi người vui vẻ với phần mềm nhỏ này. _------------------------------------------------

Hay quá ah. thanks

mình là fan ruột của showgame này luôn đó.

bản 1.3 mà chưa chơi được câu 15 a.hĩ khó

mà fien bản cũ còn một số lỗi thật khó chịu.nhiều khi ngay câu đầu đã bị loại à

không biết đã cải tiên nhiều chưa nữa.

tải ngay và chơi liền.Thank bạn 1 lần nữa

angel12o6

Ai giúp mình với, mình cài windows xp sp3 có cài NF 3.5 rồi , vào game 5s là bị dis ra ngay. Lúc cài xong nó đòi 3 CD nữa, hic

vi_vu_thangngay

Sao không code bằng vb mà bằng vb.net chi cho lắm chuyện Code hoàn toàn bằng VB6 không cần cài đặt thêm bất kỳ chương trình gì thêm. Không cần cài netfamework để chạy chương trình.

Burtt

Code hoàn toàn bằng VB6 không cần cài đặt thêm bất kỳ chương trình gì thêm. Không cần cài netfamework để chạy chương trình. Vậy sao mà trên kia bình luận là phải cài Framenetwork???

bachduyanh1302

Mình đã tải về.....

Có cải tiến hơn so với lần trước...có từng cấp độ câu hỏi.....Nhưng phần âm thanh hơi "giựt" cố gắng hơn

Ở trên thì nói là phần mềm không cần cài Net framework hay bất kỳ chương trình nào khác, bên dưới lại nói cần Net 3.5 là sao ?

Chetan

Mọi người đã từng biết đến phiên bản

Update New:

Ai Là Triệu Phú v1.5.0.0

Chương trình không cần cài thêm Net Famework hay bất kỳ chương trình nào khác.

DOWNLOAD

Chúc mọi người vui vẻ với phần mềm nhỏ này. Mình down về cài chạy đến đoạn nói xong là không bít làm sao để bắt đầu chơi.

ai chỉ mình với

Mình Download game về và sử dụng bình thường nhưng hum nay mình có vào bổ sung thêm một số câu hỏi rùi không biết sao cứ chơi đến câu số 13 là nó thông báo lỗi Run time eror '62' Input past end of file như hình sau bấm vô là nó văng ra lun . Ai biết cách giải quyết giúp mình với

Yves

cài đặt thành công rồi,chơi thôi

---------- Bài thêm lúc 13:05 ---------- Bài trước là lúc 12:21 ----------

em thấy phần mềm rất hay,nhưng muốn thêm nhiều câu hỏi vào cho phong phú,mong các pro giúp đỡ

cocomc09

Thôi thì mình thấy các bạn cũng thích game trí tuệ, mình cũng giới thiệu một sản phẩm đã viết từ lâu rồi, cách chơi hoàn toàn mới, âm thanh hình ảnh đảm bảo, đã từng đăng trên e-chip và hiện nay mình đang hoàn thiện lại bản 2 của nó.

Phần mềm đã đạt con số gấn 2000 lượt download (theo thống kê của mediafire) trong vòng 1 tháng kể từ ngày số báo e-chip đó được bán ra. Trong khi post lên vnz từ tháng 1 đến giờ được có chưa đầy 400 à

Hi vọng có ai đó đào mộ topic của mình lên

Các chủ đề có liên quan khác