Mọi người đã từng biết đến phiên bản

Update New:

Ai Là Triệu Phú v1.5.0.0

Chương trình không cần cài thêm Net Famework hay bất kỳ chương trình nào khác.

DOWNLOAD
Nếu bị lỗi download các bạn copy link vào address là được.

Chúc mọi người vui vẻ với phần mềm nhỏ này.

phần mềm này mình thấy rất là hay và bổ ích, rất đáng được cài vào máy tính , ai chưa có nên down về để tìm kiếm những gì chưa biết và ôn lại những gì đã biết về tất cả các lĩnh vực xã hội , tự nhiên , học tập , giáo dục V.V...

Stanwick

Kó thể trường hợp khi mà bạn cài đặt hok thành công là hệ thống Windows của bạn khi dùng.

Nếu dùng Windows Vista hay Windows 7 thì không cần bước này.

Windows XP SP2 ( nếu phiên bản windows của bạn đã tự động update được thì cũng hok cần) nên cài đặt Microsoft NET Framework 3.5

các bạn kó thể tải bản setup NET Framework 3.5:
Chúc các bạn vui vẻ

intelli_prof

sao không chơi dc hả bạn,đến phần giới thiệu thì tịt luôn,chẳng thấy động tĩnh gì nữa,giải quyết hộ cái

haanhtho8x

Mình thấy trình tự xắp xếp câu hỏi còn chút rắc rối ^^

từ câu 1 - 5 : là câu hỏi dễ, bạn làm được điều này nhưng số lượng câu hỏi ngẫu nhiên lặp lại thì quá gần, có cảm giác như mỗi lần chơi sẽ gặp lại chính câu hỏi đó. Và lúc đó khỏi cần xem trọn vẹn câu hỏi mình cũng có thể đưa ra đáp án đúng, vì mình đã gần như thuộc lòng hết đáp án lun

điều này làm cho phiên bản này trở nên hok hay trong phần mở đầu trò chơi, câu hỏi dường như lặp lại kiên tục.

Góp ý với bạn ^^

k.nhung86

sau khi cài xong chơi luôn thì hiển thị tiếng việt nhưng nếu khởi động lại máy thì không hiện tiếng việt nữa. ai biết cách giải quyết chi giùm mình đã test cả 3 máy đều bị như nhau

Doran

chơi ở đây còn khó hơn cả chơi Ai là triệu phú thật đấy!

phaply_k19

sao em không cài được Microsoft NET Framework 3.5 nhỉ vua load được một tý nó lại hiện ra một bảng. em chỉ cài Net Framework 2.0 mà vẫn chơi được hai người chỉ có chơi một ngừoi khi chọn chủ đề thì nó báo là không có câu hỏi trong củ đề này. ai biết chỉ gúp em với

Garron

Ai là triệu phú

Tác giả: Nguyễn Văn Lâm(Núi Thành- Quảng Nam)

Giao diện game hấp dẫn

Tải ở đây, có hướng dẫn sẵn:

Can .Net Framework 2.0 de chay chuong trinh nay

Các chủ đề có liên quan khác