Drew

BB FlashBack Pro 4 Recorder full key Cr-ack

Nguồn: Vn-zoom.com

Phần mềm ghi hình DESKTOP có zoom (phóng to)

BB FLashBack là công cụ quay phim và chụp ảnh màn hình để xuất ra các đoạn phim hướng dẫn, quảng cáo,…Cách sử dụng cực kỳ đơn giản và hổ trợ các hiệu ứng, thêm text, sound,…xuất ra các định dạng SWF, AVI, WMV, PPT và EXE.

• BB FLashBack có thể ghi tỷ lệ khung hình cao, phim chất lượng cao mà không ảnh hưởng đến hiệu suất máy tính, ngay cả trên máy tính được trang bị cấu hình thấp.

• chức năng WebCam Recording.

• Hỗ trợ ghi âm thanh và hình ảnh cùng lúc.

• Gồm 2 công cụ BB FLashBack Recorder và BB FLashBack Player với 2 công cụ này cho phép bạn ghi và chuyển đổi thành nhiều dạng video khac nhau như Flash, avi, wmv, PowerPoint , h264 và file định dang exe.

• Có 3 chế độ ghi cho bạn lựa chọn:

- Full screen: Toàn màn hình.

- Windows : Cửa sổ hiện hành.

- Region : Ghi hình theo vị trí bạn lựa chọn.

• Khả năng chỉnh sửa clip vừa ghi được ( phiên bản pro).

Nhớ nhập email xong rồi mới download được nha các bác

Đây là key BB FlashBack Pro 4 Recorder

Name: IZCr-ackZ

License:

2SX72-NA2VV-JPMSM-K4TLF-215D

2SX72-N2KH8-EP6NE-Q4TLQ-LSCI

2SX72-NEV3T-9NM63-G4TL9-HL6M

2SX72-NMNXK-GN6WR-34TLH-2E3X

2SX72-NILV8-1N64X-U4TLH-HD7R

2SX72-NR3MT-5NMC6-14TL9-HV6P

2SX72-NMW4Q-KNM6K-F4TLJ-MVKQ

2SX72-NI57M-9N63L-P4TL9-HCQT

2SX72-NMLQW-WPM8M-V4TL7-TFG8

2SX72-NIUQ3-PN6HJ-M4TLD-1NEB

bvhoang42

nếu xuất vdeo ra thì phải dùng K Lite_Codec_Pack à chủ thớt Windows Media Player và The KMPlayer đọc được hết bạn à, bạn chọn ra đuôi .WMV nhé, vì đuôi này có chất lượng video là HD (cao nhát là 720HP), siêu nét lun đó bạn, chất lượng tốt hơn hẳn các đuôi khác (đó là theo ý kiến của mình sau khi sư dụng), ngoài ra phần mềm còn có chứa năng zoom (phóng to thu nhỏ), các bạn xem video trên youtube như vlcm thì đều thấy video được phóng to những chỗ cần lưu ý, đây là điều đặc biệt mà các phần mềm khác ít hỗ trợ, nếu ai cần hỗ trợ về chức năng này thì hoi trên topic này nhé, mình sẽ trả lời, ngoài ra phần mềm còn có chức năg chèn nhạc vào video (chất lượng video vẫn ok, HD 100%), chèn các kí hiệu vui, chèn chữ, chèn, xóa, thêm video, ... rất nhìu mình k kể hết được

Fonzo

bạn chủ thớt cho mình hỏi tí,

Lúc ở máy cua thầy mình mơ len nghe thấy tiếng nhưng copy về nhà mở thì không nghe thấy tiếng thfi chỉnh làm sao bạn?

Các chủ đề có liên quan khác