l.halam

maleware tested by avast ! co ve nguy hiem roi day.AVAST co khi nao kill nham con hon bo qua khong nhi.:d

longdaica8x2001

Chùi ui!!!Thank nhìu nha!!!

Thông báo Cr-ack không phải là virus đâu và hoạt động cực kì tốt.Thank nhìu.Thanks rùi đấy hiihi

khi em cài office 2010 thì nó báo lỗi

"couldnot write value disableExceptionChainValidation to key SOFTWARE\Microsoft\Windows NT\CurrentVersion\Image File Execution Options\mssdmn.exe.

Verify that you have sufficient access to that key, or contact your support personnel"

vậy em phải làm sao ạ ??? thank các bạn trước

Verrall

Nghe moi nguoi thanks nhieu qua, minh dang down chua biet ntn nhung cung fai thnh thanh thanh cai.

Baldric

huhu,giúp e với bác ơi!! e làm đúng theo hướng dẫn nhưg MSO vẫn là trail 30days e đag xài win7 professional 64bit ạh

Hôm trước cài MO 2010 Home and Student trên windows 7 mà không được, nay tải cả bộ này cài thử được không?

Dakota

Mọi người dùng gần một năm nay rồi ai cũng kêu hay . Hôm nay cài thử cảm nhận Giao

diện giống Office 2007 nhưng nhanh hơn 2007.

---------- Bài thêm lúc 11:03 ---------- Bài trước là lúc 10:48 ----------

Có bạn nào biết cách Cr-ack Microsoft Office PowerPoint 2010 không? Helpme please! Khi cài chọn Cutom thích cài cài cái nào thì để nguyên cái đó những cái khác bấm chuột

vào và chọn disable. Rồi Cr-ack như hướng dẫn.

Các chủ đề có liên quan khác