saudoi_thienthu

Service Pack dành cho Microsoft Office có ý nghĩa rất quan trọng đối với phiên bản Office mà bạn đang dùng, có thể kể ra 1 vài lợi ích như : sửa được nhiều lỗi quan trọng xảy ra trong quá trình sử dụng khiến bạn khó chịu, tăng tính bảo mật, nâng cao hiệu suất làm việc , bổ sung các chức năng mới...

Vì vậy hãy tải ngay bản Service Pack mới nhất dành cho phiên bản Microsoft Office 2003 / 2007 / 2010 mà bạn đang sử dụng. Tải và cài, mọi việc rất là đơn giản.

Microsoft Office 2003

+ Service Pack 3 (2007) -

+ Compatibility Pack giúp đọc được định dạng của Office 2007 -

Microsoft Office 2007

+ Service Pack 3 (2011) -

Microsoft Office 2010

+ Service Pack 1 (2011) - Tải xuống cho |

php_vn

Thank bạn nhiều nhiều, hôm nay bật máy lên thấy update, lên ketnooi.com/forum tìm lun

fullmoon.lovely

Cái Compatibility Pack của MO 2003 mình tải về chạy thì nó ra cửa sổ DOS 1 giây sau nó mất luôn... Thử mở file .docx thì không được ...

---------- Bài thêm lúc 18:37 ---------- Bài trước là lúc 18:26 ----------

À được rồi... tks nhìu lắm ...

li_sa

Mình hỏi khí không phải, Office của mình là 2010 64bit đã Cr-ack, up cái SP này có fai Cr-ack lại không hay cứ thế dùng vô tư luôn

hoalanhe2005

Mình hỏi khí không phải, Office của mình là 2010 64bit đã Cr-ack, up cái SP này có fai Cr-ack lại không hay cứ thế dùng vô tư luôn Update thoải mái.

Bác ơi em tải bản SP3 của Office 2003 từ MS về cài đặt có cần Key không bác?

Nếu cần bác có share cho em 1 cái.

lephuong_rong

các bạn cho hỏi Office 2007 pro plus update Pack3 có bị đòi key không nhỉ? Ôi cứ update đi, không bị j đâu mà lo.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác