Rexley

Phần mềm Nitro PDF Professional 7.0.1.5 + Cr-ack

Link download: (coppy và paste vào trình duyệt)

các bạn tắt chương trình diệt virus, chạy file cài đặt, coppy file patch vào thư mục cài đặt, chạy file patch và nhấn patch là xong.

Đã test, chính xác đến 99%.

Phần mềm nhẹ và rất dễ sử dụng (43,7 Mb).

Chuyển 1 file PDF (10 trang) sang word khoảng 30s là xong.

Một vài hình ảnh minh họa:

Đa số là không gặp phải lỗi gì.

Thấy hay thì THANK cho mình phát nhé!

Chúc các bạn thành công!

Marvyn

phần mềm này hay nhìn hay thiệt, phải down về xem như thế nào, Thank bạn nha

Cat

các bạn tắt chương trình diệt virus, chạy file cài đặt, coppy file patch vào thư mục cài đặt, chạy file patch và nhấn patch là xong. Cái gì thế này, phát tán virus hả ?

iep_k52

Cái gì thế này, phát tán virus hả ? thường thì khi Cr-ack dùng mấy cái patch các phần mềm diệt virus nó sẽ hiểu nhầm patch đó là virus, nên mình phải tắt nó đi thôi

anhdangtimem_pl

Thử Test 1 đề thi đại học có công thức để thấy kết quả nhé! M chưa thấy phần mềm nào k bị lỗi thì phải.

miuxinh241

Hì, được rồi,Thank bạn. Bữa sau hướng dẫn tý nữa nhé. Đối với windows 7 chạy file patch phải nhấn Run As adminstrator.

Thanks bạn.

thuyduong_hflc

Phần mềm Nitro PDF Professional 7.0.1.5 + Cr-ack cái này có thể chuyển tử word sang pdf được không bạn?

Link die rồi bạn ơi coppy link rồi paste lên trình duyêt nhé bạn, link còn rất tốt

Riston

mình đang cần phần mềm chuyển từ excell qua pdf anh em nào biết chỉ mình với

tueminh23

Mình cài đặt và cảck luôn rồi, sao vô chương trình mình chọn file PDF rồi chọn mục "To Word" trên mút Home nó hiện ra cái bảng đòi pass "Permission password"....... các bạn giúp em với

Các chủ đề có liên quan khác