Download Microsoft Project Professional 2010, Project Standard 2010 and key

Microsoft® Project 2010 cung cấp các công cụ mạnh mẽ và trực quan giúp quản lý các dự án và chương trình làm việc một cách hiệu quả. Với những cập nhật mới và các cải tiến trực quan Project Professional cung cấp khả năng quản lý tài nguyên và các công cụ cộng tác nhóm sử dụng Microsoft® SharePoint® Foundation 2010, giúp bạn thành công với mọi loại dự án. Tận dụng Project Professional 2010 và Project Server 2010 bạn và tổ chức sẽ nhận thấy kết quả đáng hài lòng về quản lý dự án thống nhất.

Giao diện người dùng Microsoft Fluent

Làm việc hiệu quả hơn với giao diện người dùng Microsoft Fluent trực quan - menu đồ họa cung cấp các công cụ bạn cần để lên kế hoạch và quản lý các dự án.Các Tab dựa trên tác vụ và các nhóm chức năng dựa trên ngữ cảnh với các chức năng mạnh mẽ, giúp dễ dàng bắt đầu nhận thấy kết quả.Học các chức năng và công cụ định dạng với các Tooltips và thư viện Drop-down.Làm việc hiệu quả hơn bằng cách tự tạo các Menu, Quick Access Toolbar phù hợp với nhu cầu.Lưu với định dạng XPS và PDF. Chia sẻ, In ấn và xuất bản cac1nhanh chóng các dự án nhờ vào chức năng Microsoft Backstage.
Dễ dàng và linh hoạt như Excel

User-Controlled Scheduling

Timeline View

Team Planner

Connected teams

Key:
Code: 7TY28-BTXRC-DWKHD-7B4CV-3WRC3

Key:
Code: J7PQV-YDDTY-YWMD8-FYM2Q-W4WJG

Thanks bác nhiều , nhờ bác em active dc Project+ Visio

Coi như mình có lì xì Tết òi -> Năm nay hứa hẹn 1 năm may mắn đây

roomykite

Thanks bác nhiều , nhờ bác em active dc Project+ Visio

Coi như mình có lì xì Tết òi -> Năm nay hứa hẹn 1 năm may mắn đây Tính theo giá của MS cũng ra một khoản kha khá đó nhỉ

mai_yeu07

Thank bác! Đã cài đặt và active thành công bộ Project +Viso. Cũng như bác nói tính theo tỷ giá MS là một khoản kha khá nhỉ Thank bác đã li xì!

Năm hết Tết đến chúc bác nhiều sức khỏe để có tinh thần chia sẻ thêm những sản phẩm và bài viết quý giá cho VNZ.

Connlaoi

Thanks u so much!

Rainger

có ai có hướng dẫn sử dụng cho Project 2010 k0 ạ?

ammay_ngu

Microsoft® Project 2010 cung cấp các công cụ mạnh mẽ và trực quan giúp quản lý các dự án và chương trình làm việc một cách hiệu quả. Với những cập nhật mới và các cải tiến trực quan Project Professional cung cấp khả năng quản lý tài nguyên và các công cụ cộng tác nhóm sử dụng Microsoft® SharePoint® Foundation 2010, giúp bạn thành công với mọi loại dự án. Tận dụng Project Professional 2010 và Project Server 2010 bạn và tổ chức sẽ nhận thấy kết quả đáng hài lòng về quản lý dự án thống nhất.

Giao diện người dùng Micr
osoft Fluent

Làm việc hiệu quả hơn với giao diện người dùng Microsoft Fluent trực quan - menu đồ họa cung cấp các công cụ bạn cần để lên kế hoạch và quản lý các dự án.Các Tab dựa trên tác vụ và các nhóm chức năng dựa trên ngữ cảnh với các chức năng mạnh mẽ, giúp dễ dàng bắt đầu nhận thấy kết quả.Học các chức năng và công cụ định dạng với các Tooltips và thư viện Drop-down.Làm việc hiệu quả hơn bằng cách tự tạo các Menu, Quick Access Toolbar phù hợp với nhu cầu.Lưu với định dạng XPS và PDF. Chia sẻ, In ấn và xuất bản cac1nhanh chóng các dự án nhờ vào chức năng Microsoft Backstage.
Dễ dàng và linh hoạt như Excel

User-Controlled Scheduling

Timeline View

Team Planner

Connected teams

Key:
Code: 7TY28-BTXRC-DWKHD-7B4CV-3WRC3

Key:
Code: J7PQV-YDDTY-YWMD8-FYM2Q-W4WJG

Cho mình hỏi sau khi đánh code vào rồi mình cài xong nó đòi activate nhưng mà lựa chọn qua internet thì nó bảo key đã limited access còn qua phone thì chắc là kô được! Bạn có cách nào khác không vì mình đang khá là cần cái MS project này

pe_su_gl_16

E cũng bị như bác quangdinh, đang không biết làm thế nào.

zipzupboy

Mình add key vào mà vẫn báo số ngày còn lại?

Nisien

^^ hay quá! vừa cài ! kỳ này học môn cần đến cái nè he he

ngày trước cũng học quản lý dự án phần mềm, cần cái này lắm nhưng lâu ngày không **ng đến, chẳng biết nó đâu nữa.

Mình add key vào mà vẫn báo số ngày còn lại? Hiện tại key đã không còn active được nữa bạn à

Radmund

sao của em không dow được vậy bạn ơi xem lại hộ em cái được không ạ

rocklonely1088

cho mình hỏi tí Project Professional 2010 khác với Project Standard 2010 và pro plus chỗ nào. thank

---------- Bài thêm lúc 17:39 ---------- Bài trước là lúc 17:38 ----------

cho hỏi tí nữa key phía trên là active online hay offline vậy, nếu active online thì còn mấy lần active vậy bạn. thank

hi bạn

bạn có key visio professional 2010 cho mình với. mình tìm mà toàn key die mail mình là [email protected]

thank bạn nhé

thaipvep

Bác nào có tài liệu hướng dẫn sử dụng chi tiết từ A tới Z không, share cho anh em đi!

Thank much!

Các chủ đề có liên quan khác