grass3110

Tình hình là máy em chả biết nó bị hư ổ DVD hay sao mà đút đĩa vào không được ( nó không chịu nuốt đĩa vào, bên trong cứng ngắc ). Nên vì vậy không thể burn file ISO nên ai có bản cài đặt Office Professional Plus VL 2013 đuôi file là .exe hay .msi thì cho mình xin nha

Drugi

Đây nè bạn, xem trước rồi hả lập topic chứ !
Bạn mới là người cần xem trước đấy . Bạn không thấy mình hỏi bản Professional Plus à

vudangquangtung

Bạn mới là người cần xem trước đấy . Bạn không thấy mình hỏi bản Professional Plus à trên trang đó có rất nhiều bản office, bạn vui lòng xem lại rồi hả nói nhé

Alison_Blog

Bạn mới là người cần xem trước đấy . Bạn không thấy mình hỏi bản Professional Plus à

Thêm một thằng tỏ ra nguy hiểm! Nản!

trên trang đó có rất nhiều bản office, bạn vui lòng xem lại rồi hả nói nhé Nhưng mình cần kiếm bản Professional Plus thôi . Chứ bản Visio với Project thì làm gì?

Thêm một thằng tỏ ra nguy hiểm! Nản! Bạn đang cố gắng chứng tỏ à? Đọc không kĩ topic thì thôi, chỉ hỏi bản Professional Plus thôi vào đâu cmt toàn mấy cái phiên bản khác

hoangcodonz

Tình hình là máy em chả biết nó bị hư ổ DVD hay sao mà đút đĩa vào không được ( nó không chịu nuốt đĩa vào, bên trong cứng ngắc ). Nên vì vậy không thể burn file ISO nên ai có bản cài đặt Office Professional Plus VL 2013 đuôi file là .exe hay .msi thì cho mình xin nha Trong đó có đầy đủ mà bạn:

anh_emlagi

Bạn đang cố gắng chứng tỏ à? Đọc không kĩ topic thì thôi, chỉ hỏi bản Professional Plus thôi vào đâu cmt toàn mấy cái phiên bản khác Thấy cũng có vẻ là biết đọc chữ mà sao lạ nhỉ ????

Ô thế là thế quái nào ???

Có bác nào rảnh lập luôn một thớt mới chứa mối cái Pro Plus cho chủ thớt này với ????!!!!

Không thể hiểu nổi!

mrtugl

Thấy cũng có vẻ là biết đọc chữ mà sao lạ nhỉ ????

Ô thế là thế quái nào ???

Có bác nào rảnh lập luôn một thớt mới chứa mối cái Pro Plus cho chủ thớt này với ????!!!!

Không thể hiểu nổi! Hài vler , mình chỉ lập topic hỏi xin bản setup thôi có cần làm quá vậy không? Bạn không có thì thôi thì vào topic này làm gì. Ở đó mà rống họng cãi. Đã bảo xin cái bản setup đuôi file là .exe hay .msi vì cái ổ DVD bị hư đưa đĩa vào burn không được cũng cắm đầu vào đây mà cãi

Trong đó có đầy đủ mà bạn:
File .iso

Mà thôi cũng đã cài xong. Hồi trưa thằng bạn mới chỉ cho cách xài UltraISO burn ảo không cần xài đĩa. Thanks mọi người đã cố gắng ( trừ ai rống họng cãi thôi nhé )

afjf_sgwgwg

Nhưng mình cần kiếm bản Professional Plus thôi . Chứ bản Visio với Project thì làm gì?

Bạn đang cố gắng chứng tỏ à? Đọc không kĩ topic thì thôi, chỉ hỏi bản Professional Plus thôi vào đâu cmt toàn mấy cái phiên bản khác bạn nói j kì vậy, bạn ghi cần bản vl thì là đầy đủ chứ j

hongchau1088

Hài vler , mình chỉ lập topic hỏi xin bản setup thôi có cần làm quá vậy không? Bạn không có thì thôi thì vào topic này làm gì. Ở đó mà rống họng cãi. Đã bảo xin cái bản setup đuôi file là .exe hay .msi vì cái ổ DVD bị hư đưa đĩa vào burn không được cũng cắm đầu vào đây mà cãi

File .iso

Mà thôi cũng đã cài xong. Hồi trưa thằng bạn mới chỉ cho cách xài UltraISO burn ảo không cần xài đĩa. Thanks mọi người đã cố gắng ( trừ ai rống họng cãi thôi nhé ) mình dạo chơi đọc thì thấy bác rộng họng chứ mấy bác kia muốn giúp bác mà bác đi xỉ ngta, lại tỏ ra nguy hiểm rồi

bạn nói j kì vậy, bạn ghi cần bản vl thì là đầy đủ chứ j VL là bản chính thức mà bạn

mình dạo chơi đọc thì thấy bác rộng họng chứ mấy bác kia muốn giúp bác mà bác đi xỉ ngta, lại tỏ ra nguy hiểm rồi Xỉ cái gì? Bạn nhìn xem ai xỉ ai trước? Bạn cũng muốn giống bạn kia ng... mà tỏ ra vẻ nguy hiểm à? Đã bảo đọc kĩ cái nội dung topic cũng ráng vào xỉ vã cho bằng được. Mình thấy 2 bạn mới nguy hiểm nhất trong đây

kemdau1410

Hài vler , mình chỉ lập topic hỏi xin bản setup thôi có cần làm quá vậy không? Bạn không có thì thôi thì vào topic này làm gì. Ở đó mà rống họng cãi. Đã bảo xin cái bản setup đuôi file là .exe hay .msi vì cái ổ DVD bị hư đưa đĩa vào burn không được cũng cắm đầu vào đây mà cãi

File .iso

Mà thôi cũng đã cài xong. Hồi trưa thằng bạn mới chỉ cho cách xài UltraISO burn ảo không cần xài đĩa. Thanks mọi người đã cố gắng ( trừ ai rống họng cãi thôi nhé ) Ô thế là chưa biết xài ổ đĩa ảo ???????

Thế thì thay vì chạy sang bắt bẻ người khác, sao không hỏi: làm sao để cài từ file ISO ????????.

Bá đạo quá!!!!!!!!!!!

mr.puta_1988

Tình hình là máy em chả biết nó bị hư ổ DVD hay sao mà đút đĩa vào không được ( nó không chịu nuốt đĩa vào, bên trong cứng ngắc ). Nên vì vậy không thể burn file ISO nên ai có bản cài đặt Office Professional Plus VL 2013 đuôi file là .exe hay .msi thì cho mình xin nha Mình lấy file ISO về, giải nén bằng Rar hay mount virtual drive là cài bình thường.

Các chủ đề có liên quan khác