vuduchanhquyen

Tình hình có vài bạn Phần mềm mình link bộ từ điển này. Bộ này lúc link cũ đã có hơn 600 lược down. Nay mình up lại link mới cho các bạn

các bạn có thể chọn giọng phát âm theo Anh hay Mỹ

Chú ý: Khi khởi động chương trình sẽ có 1 lỗi về Java thì các bạn down file dưới chép đè vào thư mục như đường dẫn dưới

C:\Program Files\Macmillan Dictionaries\Macmillan English Dictionary 2nd Edition\greprefs

DownLoad:
513 MB

cái này với longman thì cái nào tốt hơn nhỉ, đang xài longman theo hướng dẫn của thầy trong trường

river_711

bạn ơi sao tớ down về cài đặt xong chạy tra từ thì không sao nhưng 1 số chức năng thì không dùng được nhỉ, vd như chức năng animation khi tra từ, chức năng quick find

kebaothu90

tình hình có vài bạn Phần mềm mình link bộ từ điển này. Bộ này lúc link cũ đã có hơn 600 lược down. Nay mình up lại link mới cho các bạn

các bạn có thể chọn giọng phát âm theo anh hay mỹ

chú ý: khi khởi động chương trình sẽ có 1 lỗi về java thì các bạn down file dưới chép đè vào thư mục như đường dẫn dưới

download:
513 mb sao không dowm dc rui ban oi

baby_su_lovely

sao không dowm dc rui ban oi Bạn copy link rồi past vào thanh địa chỉ. Mediafire hay bị điên lắm

Boyd

Bộ này theo đánh giá của mình là không hay bằng longman - cả về giải thích nghĩa lẫn phát âm.

thumotlantinem

cái này hay,dành cho học sinh sinh viên luyện thi TOEIC thì dùng cái này theo mình thì dễ hơn.

Tình hình có vài bạn Phần mềm mình link bộ từ điển này. Bộ này lúc link cũ đã có hơn 600 lược down. Nay mình up lại link mới cho các bạn

các bạn có thể chọn giọng phát âm theo Anh hay Mỹ

Chú ý: Khi khởi động chương trình sẽ có 1 lỗi về Java thì các bạn down file dưới chép đè vào thư mục như đường dẫn dưới

DownLoad:
513 MB bạn hướng dẫn setup đi, mình down 6 file về rồi mà setup không được

dracula_ken

các link down đều báo bị remove

bạn nào có link khác không thì share với nhé

thanks

jomyolovejulyes

các link down đều báo bị remove

bạn nào có link khác không thì share với nhé

thanks Link hoàn toàn tốt, Copy link rồi Paste lại vào trình duyệt
bạn hướng dẫn setup đi, mình down 6 file về rồi mà setup không được dùng soft Hjsplit để nối 6 file lại

Donald

thua xa bản longman, đặc biệt mình thích bản longman vì nó giống 1 cuốn sách thu nhỏ, hướng dẫn cả kĩ năng nghe và nói nữa

Các chủ đề có liên quan khác