chau_la_meoma

cái này là vĩnh viễn hay 180 ngày đấy bạn ! lắm công cụ Cr-ack quá mà không biêt dùng cái nào cái đầu tiên là Cr-ack,cái sau là kích hoạt 180 ngày sử dụng,hết 180 ngày kích hoạt lại để có thêm 180 ngày nửa

xuanmai_et

ĐÃ ACTIVE OFFICE 2013 PRO PLUS BẰNG Ofice tookit 2.4 BETA 8 THÀNH CÔNG.

THANK CHỦ THỚT NHIỀU.

THANK CHỦ THỚT NHIỀU. thêm 1 ng nữa actived thành công

THANK CHỦ THỚT NHIỀU. office của bạn là Retail hay VL vậy. bản VL kích hoạt 180day rồi mình kích hoạt bằng cái này k dc

Hic, từ trước giờ dùng nhóc nhoi hết lun mà chỉ được 1 lần, sau đó cài windows lại thì làm không được nữa, hiện đang dùng 2010, sẽ text thử của bác

magaret_d

đã kích hoạt thành công office 13 pro plus bằng Ofice tookit 2.4 BETA 8 thanks chủ thớt rất nhiều

đã kích hoạt thành công office 13 pro plus bằng Ofice tookit 2.4 BETA 8 thanks chủ thớt rất nhiều Vừa kích hoạt thành công Office 15 trên windows 7 x64 nhé các bạn! Thank All! Thank bạn nhé ĐÃ ACTIVE OFFICE 2013 PRO PLUS BẰNG Ofice tookit 2.4 BETA 8 THÀNH CÔNG.

THANK CHỦ THỚT NHIỀU. thành công rồi bạn ơi,,,mình add key mak thanks tất cả comment

Frans

---Processing--------------------------

----------------------------------------

Installed product key detected - attempting to activate the following product:

Name: Office 15, OfficeProPlusVL_KMS_Client edition

Description: Office 15, VOLUME_KMSCLIENT channel

Family: OfficeProPlusVL_KMS_Client

SKU ID: b322da9c-a2e2-4058-9e4e-f59a6970bd69

Last 5 characters of installed product key: GVGXT

ERROR CODE: 0x8007000D

ERROR TEXT: The data is invalid.

-------------------------------------

phần mềm đầu tiên ngon lành cành đào thanks bạn active thành công thêm người Cr-ack thành công office 2013

milanista2410

Mình vẫn thích topic active by phone của hunganh210 hơn uh,Thank nhé.

nhưng không phải ai củng làm được,hơn nửa nhiều bạn không rành thì thích Cr-ack hơn

Các chủ đề có liên quan khác