CÁCH 1 DÙNG Cr-ack OFFICE 2013 ĐÃ Cr-ack THÀNH CÔNG

NẾU không THÀNH CÔNG DÙNG CÁCH 2

Office 2013 Toolkit - Công cụ kích hoạt Office 2013

Phần mềm này quá nổi tiếng cho Cr-ack office rồi đúng ko,Mới đây đã ra lò bản mới nhất "Ofice tookit 2.4 BETA 8"

Cho Office 2013,thấy có cả chức năng kích hoạt windows 8 nữa đó.Nhiều bạn đã Cr-ack thành công và comment lại trong topic này,thanks tất cả đã comment lại nhé

CÁC BẠN ĐÃ COMMENT Cr-ack THÀNH CÔNG TRONG TOPIC CỦA MÌNH
Mình đã active thành công bang công cụ toolkit 2.4 beta 8.(nếu bạn nào không active được thì các bạn nên gỡ hết cac bản office đã cài vào máy. sau dó khởi động lại và cài lại office 2013). Ngắt kết nối internet và active bang toolkit là ok đã kích hoạt thành công office 13 pro plus bằng Ofice tookit 2.4 BETA 8 thanks chủ thớt rất nhiều
thành công rồi bạn ơi,,,mình add key mak Vừa kích hoạt thành công Office 15 trên windows 7 x64 nhé các bạn! Thank All! Thank bạn nhé ĐÃ ACTIVE OFFICE 2013 PRO PLUS BẰNG Ofice tookit 2.4 BETA 8 THÀNH CÔNG.

THANK CHỦ THỚT NHIỀU.

đã test. ngon đấy các bác..

tks chủ thớt...

THÊM 1 BẠN Cr-ack THÀNH CÔNG.
thanks bạn active thành công Thank chủ thớt nhé, active thành công với Ofice tookit 2.4 BETA 8 (cách 1)

Bạn nào làm cách 1 không được, hãy gỡ office 13 ra, càilại rồi làm lại sẽ thành công ngay Microsoft Toolkit 2.4.1

Code: http://www.mediafire.com/?7pjcgs0q2shjeln THANKS TẤT CẢ ĐÃ COMMENT

Thêm bản mới nhất Office tookit 2.4.1

thêm link zing:

do bạn sau cung cấp link.
Microsoft Toolkit 2.4.1

Code: http://www.mediafire.com/?7pjcgs0q2shjeln
Ofice tookit 2.4 BETA 8

link zingme:

link:

dự phòng:

Ofice tookit 2.4 BETA 5
Link down:

Link :

Dự phòng:

Ko up lên mediafire do sợ die acc thì khổ.

Hướng dẩn Các bước Cr-ack Office 2013 như sau:

Chúc các bạn may mắn!

Thưởng thức.

DÙNG CÁCH 2 (NẾU CÁCH 1 KHÔNG THÀNH CÔNG)

THÊM CÔNG CỤ KÍCH HOẠT OFFICE 2013 NHÉ,NẾU CÁCH TRÊN KHÔNG THÀNH CÔNG THÌ DÙNG CÁCH NÀY

Cập nhật phiên bản mới nhất KMSnano v14 Dùng kích hoạt Office và win

Đã có phiên bản mới hơn KMSnano v14 vừa ra lò

từ KMSnano v14 đổi tên thành "LaNanov14" các bạn down tạm link bên dưới mình sẽ up lại link MF và Kleii

KMSnano là công cụ lý tưởng để kích hoạt phiên bản cuối cùng của Windows 7/8 và Office 2010/2013. Nó không đòi hỏi sự can thiệp của người sử dụng, toàn bộ quá trình kích hoạt diễn ra trong nền, chỉ cần chạy activator và một vài phút để kiểm tra tình trạng kích hoạt của Windows và / hay Office.

Các chức năng:

- Hiện tại chưa có 1 công cụ nào Cr-ack hoàn hảo cho Office các bạn nhé (còn windows 8 thì có quá nhiều công cụ Cr-ack đúng ko).có nhiều bạn lầm tưởng KMSmicro+v3.10 do bác vitcum cung cấp là Cr-ack xài vĩnh viển,mình nhắc lại cách này xài được 180 ngày sau 180 ngày phải chạy lại.

- Cách này Kích hoạt dùng được 180 ngày.Sau 180 ngày bạn lại làm lại thì sẽ có 180 ngày nữa... Cứ thế bạn có thể thoải mái dùng thôi ^^

- Cách này không phải Cr-ack nhé,không tác động đến file hệ thống Không sửa đổi bất kỳ tập tin hệ thống nên không gây lổi hệ thống nên các bạn yên tâm sử dụng.

- Có thể dùng để activated tất cả các bản Office 2013 VL và windows 8 VL

Với KMSnano bạn có thể kích hoạt ::

• Kích hoạt Windows 8 Enterprise

• Kích hoạt Windows 8 Professional

• Kích hoạt Office 2013

• Kích hoạt Micsoft Office Visio 2013

• Kích hoạt Micsoft Office Project 2013

• Kích hoạt Windows 7 Enterprise

• Kích hoạt Windows 7 Professional

• Kích hoạt Office 2011 Micsoft

• Kích hoạt Micsoft Office Visio 2011

• Kích hoạt Micsoft Office Project 2011

• Kích hoạt Windows Vista Enterprise

• Kích hoạt Windows Vista Professional

Kích hoạt : Windows Vista/7/8 Pro / Enter / N / VL and Windows Server Std / Data 2008/2008R2/2012, as Office 2010/2013 Retail / VL.

Hướng dẫn:

1. Chạy KMSnano.exe chế độ administrator.

2. Chờ Nó chạy kích hoạt,có thể xem nó chạy trong "Task manager" rất nhanh khoảng 1 phút

3.Thưởng thức

Thay đổi trong KMSnano 11,0:

- Cố định tự động khởi động lại lỗi.

- New KMS Client.

- AutoCharging.

Cập nhật phiên bản mới nhất Link down KMSnano 14

Cập nhật phiên bản mới nhất Link down KMSnano 13

Link down KMSnano 11,0 Final

* Yêu cầu: NET 4.0

DownLoad:

Microsoft .NET Framework 4.0.30319.1 Final

CẢNH BÁO CÁC BẠN NÊN DOWN PHẦN MỀM TRONG DIỂN ĐÀN ĐỂ TRÁNH VIRUS NHÉ,HIỆN TẠI PHIÊN BẢN NÀY CÓ NHIỀU TRONG CÁC DIỂN ĐÀN KHÁC NHƯNG MÌNH ĐẢ KIỂM TRA TOÀN CHỨA VIRUS TRONG ĐÓ NHÉ.

Chúc các bạn may mắn!

Nhớ Thank lấy tinh thần nhé.

vulinh_pc

Thank lấy tinh thần

dùng nanokms hốt hàng rồi nanokms chỉ dùng được 180 ngày thôi nhé,hết 180 ngày phải kích hoạt lại nhé

bear_hbu

hix mình dùng bản beta 8 rồi còn không active nổi huống chi beta 5? Bây giờ dùng KSM Nano là active office ngon thôi.

mình kích hoạt office 2013 bằng kms 180day. dùng cái này không được nữa. mong pro giúp đỡ Active bằng key MAK qua phone để làm gì!?

hoacomay1727

cái này là vĩnh viễn hay 180 ngày đấy bạn ! lắm công cụ Cr-ack quá mà không biêt dùng cái nào

trang_cun

không được bạn à Product activation failed test trên nhiều máy xem tỉ lệ thành công như thế nào????chứ office 2013 vẩn có thể active bản quyền mà.

cái này bất đắc dỉ phải dùng thôi

tungshooter

test trên nhiều máy xem tỉ lệ thành công như thế nào????chứ office 2013 vẩn có thể active bản quyền mà.

cái này bất đắc dỉ phải dùng thôi thành công rồi bạn ơi,,,mình add key mak

Các chủ đề có liên quan khác