pigletandmouse

mình remove phần mềm náy mà cứ báo lỗi sau,mình không rành về vi tính cho lắm mong các bạn giúp mình với[url=http://imageshack.us/photo/my-images/594/8pbi.png/][/url] Uploaded with [url=http://imageshack.us]ImageShack.us[/url]

Zechariah

Bạn thử down Windows Installer CleanUp Utility về cài r chạy để gỡ ra xem sao nhé.

chidoan3dongda

phần mềm đó đã gỡ rồi nhưng bạn chưa restart hay chưa F5 cho nó cập nhật lại. restart lại là được nhé

rainbow_luving

phần mềm đó đã gỡ rồi nhưng bạn chưa restart hay chưa F5 cho nó cập nhật lại. restart lại là được nhé mình đã shutdown máy và khởi động lại mà vẫn thấy shortcut phần mềm ngoài màn hình bạn ơi

e_nhin_ji_anh

mình đã shutdown máy và khởi động lại mà vẫn thấy shortcut phần mềm ngoài màn hình bạn ơi Mình ngĩ link này sẽ giúp được bạn.

Mấy cái lỗi này bạn cứ Gõ nguyên lỗi vào GG nó ra cả 1 tràng

kann_yoyo

mình đã shutdown máy và khởi động lại mà vẫn thấy shortcut phần mềm ngoài màn hình bạn ơi Bạn gỡ cài đặt bằng công cụ uninstall của windows hay các phần mềm ngoài? Đôi khi gỡ không sạch, vẫn còn sót lại một số rác, shortcut ngoài desktop chẳng hạn.

Curtiss

mình đã shutdown máy và khởi động lại mà vẫn thấy shortcut phần mềm ngoài màn hình bạn ơi thì bạn tự xóa bằng tay

Có thế cũng hỏi . xóa không được thì mới lên đây nhé

k4kt2_sonadezi

trước khi xóa đã exit hẳn rồi và mình cũng xóa bằng tay rùi,cả dùng phần mềm Revo Uninstaller Pro rùi mà vẫn không xóa được

nhok_mjlk

thì bạn tự xóa bằng tay

Có thế cũng hỏi . xóa không được thì mới lên đây nhé trước khi xóa đã exit hẳn rồi và mình cũng xóa bằng tay rùi,cả dùng phần mềm Revo Uninstaller Pro rùi mà vẫn không xóa được

Vui lòng cho m bít cái tên soft mà bạn vừa gỡ bỏ tên là j, và cả tool bạn dùng để gỡ soft đó

ninhden_iso9002

cứ như dùng đóng băng hay rollback ấy nhỉ?

chứ không thì có cái gì mà gỡ ra nó tự quay lại được đâu. trừ mấy cái toolbar

Adriyel

không còn trong program thì là xong rồi bác. xóa shortcut đi thôi. nếu vẫn còn vào safemode un lại

Các chủ đề có liên quan khác