ha_be

Chuyện là hôm nay mình đang gỡ bỏ Microsoft office bình thường nhưng mới gỡ được 50% thì cúp điện, sau khi có điện mở máy lên thì mình thấy dung lượng ổ đĩa đã tăng lên so với lúc gỡ, những file office vẫn có biểu tượng của Microsoft office nhưng không mở được. Bây giờ mình không thể gỡ lại được nữa, có ai biết cách để xóa những file còn lại của Microsoft office không vì nó chiếm dụng lượng lớn quá, máy mình lại yếu, hix. Thanks mấy bạn nhiều.

angel_pig199514

Bạn dùng CClean hay obit Uninstall để quyét sạch regedit và rác xem còn tàn dư của nó không. Nếu không được thì Phần mềm mình mình chỉ có cách này nữa cũng nhanh nhưng hơi lằng nhằng khó giải thích

Bạn dùng CClean hay obit Uninstall để quyét sạch regedit và rác xem còn tàn dư của nó không. Nếu không được thì Phần mềm mình mình chỉ có cách này nữa cũng nhanh nhưng hơi lằng nhằng khó giải thích Chào bạn, mình gỡ nó đi vì máy tính của mình yếu lắm, ổ C có 15G mà cài xong nó chiểm gần hết luôn, bây giờ muốn cài lại thì phải ổ đĩa phải trống hơn 3G, lúc đầu ổ đĩa mình còn dư 1,5G sau khi chạy trình gỡ Office thì nó chỉ còn 500M, đã dùng CClearn để quét regedit mà vẫn thế bạn ak. Máy mình bây giờ chạy chậm hơn rùa bơnũa, ai giúp mình với

nam77trung

vào mục Microsoft office trong Program File xóa thôi .. sau đó dọn rác ... cài lại MO 13 ... gỡ lại bằng Your Unistaller cho sạch !

Thử xem ... tui cũng vừa làm thế với ông CATIA

moon_nontop_9x

vào mục Microsoft office trong Program File xóa thôi .. sau đó dọn rác ... cài lại MO 13 ... gỡ lại bằng Your Unistaller cho sạch !

Thử xem ... tui cũng vừa làm thế với ông CATIA Uninstaller gỡ có sạch không bác, mình mới cài Norton 360 nhưng lại gỡ ra. Thấy gỡ ra không hết hay sao mà ổ C nó tăng lên 200MB (trước khi gỡ Norton ổ C tăng 400MB). Mình search hoài trong ổ C chả thấy file Norton nào hết. Dùng CCleaner quét rác cũng chả có gì hết @@

xXx_xXx

bạn chạy lại file cài đặt nhé,trong lúc cài có mục remove nó nhé.nếu không có thì chạy chế độ repair xong rùi gở ra nhé

RedHot_RuaDaiKa

Uninstaller gỡ có sạch không bác, mình mới cài Norton 360 nhưng lại gỡ ra. Thấy gỡ ra không hết hay sao mà ổ C nó tăng lên 200MB (trước khi gỡ Norton ổ C tăng 400MB). Mình search hoài trong ổ C chả thấy file Norton nào hết. Dùng CCleaner quét rác cũng chả có gì hết @@ chúc mừng e nhé nếu muốn quay lại xài Kis là điều không thể.........ko tin cứ thử.....

mình bị rùi....làm mọi cách không cài kis được nữa...dom mình thích nó tiếng việt thui

windcloud2047

chúc mừng e nhé nếu muốn quay lại xài Kis là điều không thể.........ko tin cứ thử.....

mình bị rùi....làm mọi cách không cài kis được nữa...dom mình thích nó tiếng việt thui Mình mới cài Norton Internet Security vô thì NIS nó tự động nhận acc mình đăng kí ở Norton 360 và key bản quyền luôn.

Biết cái 200MB đó là của Norton 360 còn sót lại đó mà không biết nó nằm ở chỗ nào để mà xóa luôn. Bó tay @@

Uninstaller gỡ có sạch không bác, mình mới cài Norton 360 nhưng lại gỡ ra. Thấy gỡ ra không hết hay sao mà ổ C nó tăng lên 200MB (trước khi gỡ Norton ổ C tăng 400MB). Mình search hoài trong ổ C chả thấy file Norton nào hết. Dùng CCleaner quét rác cũng chả có gì hết @@ chỉ còn nước cài windows

Các chủ đề có liên quan khác