Xin Link Download Game Lords of Football

Lords of Football picture1

Lords of Football picture2

Lords of Football picture3

Lords of Football picture4

Lords of Football picture5

Lords of Football picture6

Lords of Football picture7

Lords of Football picture8

Lords of Football picture9

Lords of Football picture10

Lords of Football picture11

Lords of Football picture12

Lords of Football picture13

Lords of Football picture14

Lords of Football picture15

Giới thiệu game

Lords of Football là một game mô phỏng thể thao mang phong cách mới lạ cho phép bạn quản lý một câu lạc bộ bóng đá trong mơ của mình. Cuộc sống của một cầu thủ được thể hiện vô cùng chân thực,họ sẽ được tập huấn để rèn luyện các kĩ năng và đồng thời tham gia những hoạt động đời thường khác trong mùa giải. Với điều khiển dễ dàng kéo-thả là bạn có thể can thiệp vào các hành động thường ngày của họ, quan sát và tìm kiếm nhân tài để mang về đội tuyển của mình, chuẩn bị cho các cuộc tranh tài đẳng cấp quốc tế. Trò chơi được thiết kế trên nền đồ họa 3D đẹp mắt với một đội ngũ cầu thủ do bạn tự tay lựa chọn và những giải thưởng sẽ đem về cho bạn cơ hội mở rộng câu lạc bộ của mình.

Đặc điểm nổi bật :

Thể loại mô phỏng - thể thao, quản lý với lối chơi độc đáo. Bạn vừa có thể chi huy đội hình trong những trận đấu bóng vừa quan sát cuộc sống của các cầu thủ
Kết quả của các trận đấu không chỉ phụ thuộc vào tính chiến thuật của bạn mà còn nằm ở việc bạn chăm sóc các cầu thủ của mình ra sao
Môi trường 3D thời gian thực - Bạn có thể mở khóa các khu vực và cải thiện câu lạc bộ 
Mỗi cầu thủ có cá tính riêng độc đáo của mình và hành vi riêng biệt. Họ sẽ phản ứng theo những cách khác nhau với các sự kiện diễn ra, cũng như sự lựa chọn của bạn có ảnh hưởng trực tiếp tâm trạng của họ - tốt hơn hay tồi tệ hơn.
Các hoạt động thường nhật có ảnh hưởng đến cuộc sống cá nhân của cầu thủ. Giữ họ vui vẻ với các hoạt động trong câu lạc bộ, quán rượu, nhà hàng. Tránh các hành vi tiêu cực và những thói quen xấu.
Huấn luyện cho các cầu thủ với sân tập riêng, kiểm tra kĩ năng và hiệu suất của họ.
Tùy chỉnh cho từng cầu thủ trong đội của bạn - tên, vị trí, logo, quần áo thi đấu

Cấu hình tối thiểu

Windows Vista/7/8

Dual core processor at 2.0 GHz

3.0 GB of system RAM

GPU with 1GB RAM - nVidia GeForce 9400 1GB / Ati Radeon HD4550 1 GB

9.0 GB of HDD space

DirectX 9.0c

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Lords of Football Full!

daigai

Well-Known Member
1 GB
1 GB
896 MB

Download nhanh còn kịp ;)

Các chủ đề có liên quan khác