hoangthixuanban

mình đang rất cần vì dùng windows 8 mới này hơi ức chế, mà lại thấy nó chẳng khác gì windows 7 thì không biết microsoft đang định làm gì?

thuongthuong210

Chẳng khác win7 mà ức chế là thế nào!

Bạn học cách dùng windows 8 ngay từ bây giờ được rồi!

Ebook đã có trên GG chịu khó Search là ok

win 8 giao dien cung dc...nhung dùng một thời gian là chán ngay thôi,phải mày mò mới hay,tui nghĩ bạn chỉ dùng được vài tuần là cùng

Chẳng khác win7 mà ức chế là thế nào!

Bạn học cách dùng windows 8 ngay từ bây giờ được rồi!

Ebook đã có trên GG chịu khó Search là ok desktop thì không khác nhưng cái giao diện metro hơi chuối một chút mà mình thì chẳng dùng gì đến mấy cái đó mà chẳng hiểu sao microsoft lại làm

win 8 giao dien cung dc...nhung dùng một thời gian là chán ngay thôi,phải mày mò mới hay,tui nghĩ bạn chỉ dùng được vài tuần là cùng Công nhận cũng nhanh chán thật có khi quay lại windows 7

gaplatu_1991

win 8 chán chết đi ý mình dùng laptop chứ có dùng tablenet đâu mà dùng được windows 8 nó gây ức chế với việc chuyển từ giao diện desktop sang giao diện metro

vespa_standard

chắc bác chủ thớt chỉ chơi game chứ không có nghiên cứu gì thêm chăng? windows 8 là môt bước tiến trong việc thay đổi cách sử dụng truyền thống với các hệ điều hành. chịu khó mò, vọc và tìm thêm tài liệu về windows 8 để xem nó khác các hệ điều hành khác như thế nào nhé

nguyenhueqt

dùng thì cứ dùng,ko thích thì gỡ,win8 ra chủ yếu dành cho máy tính bảng mà,đã làm được gì đâu mà chê hàng hoài

Ai chê windows 8 thì mình không biết, chứ riêng mình thấy windows 8 khá ổn và đẹp.

Với người dùng PC thông thường thì Metro khá là bất tiện nhưng bù lại windows 8 chạy nhanh hơn windows 7 nhiều (mình dùng bản en_windows_8_x64_dvd_915440.iso ).

Khởi động nhanh, hoạt động mượt mà, hiệu năng tốt ít tốn ram hơn windows 7 hẳn.

Chỉ cần tắt các chương trình tự động bật Metro của windows 8 và bỏ qua sự "nhớ nhung" nút Start huyên thoại thì đối với mình windows 8 là bản nâng cấp rất tuyệt vời của Microsoft

angel_sun1996

Bạn dùng ơi dùng windows 8 cũng hay mà.ban nên học dùng phím tắt đi cho tiện nhất la máy xách tay.

Caley

win 8 chưa tương thích với các Phần mềm nên dùng chán lắm dùng windows 7 là ok nhất

Hale

Win8 mà chê ak?

Tất cả giao diện thao tác trên nó nhanh và tiện lợi hơn win7 nhiều

Nếu dùng wen bạn sẽ không phát biểu như thế

bản mới nhất bây giờ đang tương thích với rất nhiều ứng dụng rồi không còn xung đột

Nói chung win8 là bước cải tiến từ win7 đi lên, tuyệt lắm

xu_kid_94

mỗi người một ý bác thích windows nào thì cài windows đó thôi....., tranh cải được ít lợi gì

Criston

mỗi người một ý bác thích windows nào thì cài windows đó thôi....., tranh cải được ít lợi gì chính xác, nếu không cảm nhận được cái hay của windows 8 thì tốt nhất là cài lại windows 7 mà xài thui

Berresford

trông mọi người kêu kinh quá. mình cũng phải cài vào trải nghiệm mới dc. đang ngại máy cầm nhiều phần mềm quá

Các chủ đề có liên quan khác