future_ocean007

nhà mình ở khá xa trung tâm, muốn cài lại windows mà không dùng đĩa hay usb không biết có được không các bạn

nguyen_manh_h

nhà mình ở khá xa trung tâm, muốn cài lại windows mà không dùng đĩa hay usb không biết có được không các bạn windows thì phải cài bằng đĩa hay USB chứ, cũng dễ cài mà

chuvananqt_12b6

nhà mình ở khá xa trung tâm, muốn cài lại windows mà không dùng đĩa hay usb không biết có được không các bạn câu trả lời là: có thể

điều kiện: máy đang xài win7 trở lên, và muốn cài mới lại

Exception: windows 32bit cài mới lên windows 64bit (cái này chắc khỏi phải bàn)

katorj_u_a

Cậu làm theo hướng dẫn này là được
Code: http://ket-noi.com/forum/f228/cai-win7-win8-truc-tiep-tu-o-cung-hdd-khong-can-bat-ky-cong-cu-nao-chi-trong-20-phut-1641763.html Có bài hướng dẫn của bạn granitebinh mà chưa kiếm ra, bạn search trên diễn đàn mình xem, nó chi tiết hơn

kiet198722

cài trực tiếp rồi xoá thư mục windows old . cài như thế này nếu máy có virus rất dễ bị lỗi lắm

mbf_toji

có cần chú ý gì khi cài không bạn Nếu bạn đang dùng windows XP và không có điều kiện mua đĩa hay USB thì tốt nhất bạn nên chờ đủ điều kiện thì cài đặt. Còn hơn là bạn phải đem máy lại tiệm một cách bất đắc dĩ.

phuken_kotaro

Đang xài windows gì?có internet không?muốn không dùng đĩa thì tải bộ cài về máy mà cài thôi.Hỏi chung chung quá,không biết trả lời thế nào?

rua1410

nhà mình ở khá xa trung tâm, muốn cài lại windows mà không dùng đĩa hay usb không biết có được không các bạn ,

K dùng đĩa hay USB thì dùng phần mềm thôi, còn cài windows mới với yêu cầu của bạn thì chỉ dùng bộ GHOST thôi, bạn để ý mà xem bjo các KTV chỉ GHOST chứ k ai rỗi hơi cài windows 1 cách thông thường. Cài thôg thường chỉ danh cho những người dùng để tạo GHOST.

Nels

download bộ cài windows về, giải nén, chạy setup.exe, đại loại là thế

annhien0902

Bạn down file windows 7 iso về sau đó bạn sử dụng UltraISO Burn nó ra ổ đĩa ảo rồi cài đặt từ file exe trên o cứng luôn mà không cần sử dụng USB hay đĩa gì cà. Sau khi cài xong thì bạn xoá cái thư mục Window Old trong ổ C là OK

Còn muốn chi tiết thì bạn có thể qua đây tham khảo:

http://ket-noi.com/forum/f228/cai-win7-win8-truc-tiep-tu-o-cung-hdd-khong-can-bat-ky-cong-cu-nao-chi-trong-20-phut-1641763.html

hienminh_vn

download bộ cài windows về, giải nén, chạy setup.exe, đại loại là thế Mới học cài windows m cũng làm vậy.. Nhưng khi máy lỗi thì vào sao được mà cài nên tốt nhất cài bằng đĩa hay USB là hợp lý nhất.

linhkent0501

Cài windows trên ổ cứng dễ bị lỗi, cài bằng đĩa hay usb cho chắc ăn. Mua cái đĩa về burn ra có tốn bao nhiêu đâu.

Mình toàn chơi kiểu mở trực tiếp file setup. Nhưng hình như là chỉ dành cho windows 7 hay windows 8. Mà USB bữa này quá phổ thông. Mượn cái cho nhanh có phải tốt hơn không

Các chủ đề có liên quan khác