kura_ngo

Cái này không phải là phục hồi mà là thêm vào. Tay nghề+óc tưởng tượng+thời gian... thì có khó gì cho cái mờ mờ ảo ảo thành lồ lộ trước mắt mọi người . Mà đâu có ảnh gốc nên không sợ đối chứng. Quan trọng là đã đã biến cái bị che thành cái được khoe

Gregorio

Cái này không phải là phục hồi mà là thêm vào. Tay nghề+óc tưởng tượng+thời gian... thì có khó gì cho cái mờ mờ ảo ảo thành lồ lộ trước mắt mọi người . Mà đâu có ảnh gốc nên không sợ đối chứng. Quan trọng là đã đã biến cái bị che thành cái được khoe ý bác là game khuôn mặt người khác vào à

hic. vậy là sao các bạn ý em nói trườg hợp của e bị ở đây giống như là mấy cái ảnh nóng bị làm mờ che đi ấy. làm sao bỏ phần che đi phục hồi lại

daituongquan_8x

Thêm ảnh khác vào thì đâu cần dùng Tay nghề+óc tưởng tượng+thời gian... . Ý mình muốn nói đây là việc chẳng dễ tí nào, chẳng phần mềm nào giải quyết nỗi. Kết qủa là mỗi người sẽ có một tác phẩm, chẳng ai giống ai.

Cisco

Nghe cái tựa là thấy nghi rồi , biết ngay là muốn xem ảnh nóng không che mà

dory1588

bác hỏi thế thì khác gì đánh đố mn.có 1 phần mềm có thể làm ảnh bị mờ rõ hơn đó.Phần mềm này SmartDeblurPortable.bác thử xem

yenkute59

đọc kỹ lại cái bài thì bạn đã che cái ảnh bằng pts

vậy nếu bạn đã xuất ra fire ảnh jbg png ....thì bó phép

mà nếu file pts thì còn được

Các chủ đề có liên quan khác