Garatun

sở dĩ kô default cái này là vì khi mình chạy IDM thì bị chiếm băng thông thì phải. nên chắc để thế để chọn gói thuê bao đúng thì có hiệu quả cao nhất đó

Brady

Lưu ý đây:
-Khi download xong 5 file thì tắt máy đợi 2h rồi download tiếp
Giải thích:Khi làm cách trên thì vừa tận dụng hết băng thông của máy nên tốc độ download sẽ không như ý muốn!!!!

Billie

chỉnh cái này bất ăn nhập gì, mặc dù mạng trường tui thuộc loại khủng nhưng chỉnh cũng bất cải thiện gì thêm. Được cái học được phần tự động down, cái này tui chưa biết. thanks

haido989

mọi người đúng đó, nó còn tùy thuộc vào host và băng thông khi duyệt web nữa, như máy nhà tui nè, ban sáng thì chỉ down được có 3 link khoảng 50Mb, thêm 1 cái là nó ban liền. Nhưng tới tối down ngon ơ, rút 1 cái 15 link lun, vẫn nhanh hii

Claud

tùy theo mạng của tất cả người thôi bạn à, tui thử cái này lâu rồi

Bradleigh

mạng chỗ mình học hơi chán,down nhanh lắm cũng tầm được 280kb/s,thường thường làm 190kb/s(lúc đêm khuya bất ai dùng),làm cách này vẫn chẳng ăn thua,chán,trong khi ở nhà thì chạy ban ngày vừa 270kb/s,đêm thì bất biết bao nhiu nữa

Christy

Trích:

thienma852

Lưu ý đây:

-Khi download xong 5 file thì tắt máy đợi 2h rồi download tiếp

Giải thích:Khi làm cách trên thì vừa tận dụng hết băng thông của máy nên tốc độ download sẽ không như ý muốn!!!!

ồh No

lưu ý của bạn mình mới được nghe lần đầu tiên đấy

sẽ bất ảnh hưởng gì cả bạn àh

Birkhed

nếu các bạn dùng mạng FPT thì có thể làm theo chỉ dẫn của mình để download full đường truyền nhé

Thân

Yeung

nhãm quá cac ban oi! cư bình luận mãi cái chủ đề này thì mất thời (gian) gian quá. Ai không bít nâng cấp băng thông!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nicolas

Trích:

thienma852

Cách trên cũng vừa nhanh lắm rồi,thêm cái

nữa là IDM trở thành phần mềm SuperDownload lun

Cái này bất ăn thua đâu bạn ah.

Breandan

Cách trên cũng vừa nhanh lắm rồi,thêm cái nữa là IDM trở thành phần mềm SuperDownload lun

Cory

Thủ thuật này cũng hay đó, nhưng hình như nhầm box rồi thì phải.

Chetan

Không thấy có tác dụng gì cả pro ah. Nếu mà thật sự nó nhanh hơn thì sao bọn IDM nó bất để defaut như thế đi

Các chủ đề có liên quan khác