funfubi_yhdp

Cho mình hỏi ai có soft không cho cài đặt Phần mềm lên máy tính thì share mình với. có Cr-ack hoạc key

thk mọi người trước nhé!

hết Phần mềm tự cài Phần mềm jo lại tới Phần mềm không cho cài pm.....

làm ji có mấy Phần mềm quái đản như vậy...

hết Phần mềm tự cài Phần mềm jo lại tới Phần mềm không cho cài pm.....

làm ji có mấy Phần mềm quái đản như vậy... nói tồi hả

iumaylam

Chắc chỉ có cách dễ nhất chả dùng phần mềm gì đấy là bạn sét quyền cho cái tài khoản kia là tài khoản thường (Guest ) Với cái thể loại tài khoản này thì đảm bảo là không thể truy cập để cài đặt được phần mềm đâu

Cho mình hỏi ai có soft không cho cài đặt Phần mềm lên máy tính thì share mình với. có Cr-ack hoạc key

thk mọi người trước nhé! Phần mềm thi không có nhưng có cách này cũng được: đóng băng ổ C

trang_radio

Ý của bạn ấy là đóng băng ổ cài win. bạn tìm trong diễn đàn Deep Freeze nhé. Còn cách 2 là để UAC ở max luôn và lập 1 account admin riêng. không phải admin thì không cài được

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C các bạn có link download game resident evil 4 không cho mình xin với nhé Download Game 1
T Báo cáo kiểm toán có cần thiết đính kèm theo “Báo cáo của Ban Giám đốc” không? Nếu có, xin cho biết Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Bạn nào có key Folder Protect 6.30 không cho mình xin với??? Thủ thuật tin học 1
T Xin Quý hội cho biết. Đối với giá trị hàng bị tổn thất khi nhập khẩu không được đền bù bởi Công ty b Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K (ngày 30/10/09) Xin cho tôi hỏi DN tôi là một DN thương mại được khuyến mãi hàng hóa không thuộc loạ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B các bạn cho mình hỏi có phần mềm chạy chữ tự động ngẫu nhiên không cho mình xin với Hỏi đáp Tin học 0
H Chào mọi người cho em xin crack phần mềm naà dc không ạ Thủ thuật tin học 4
H Bạn nào có bảng phân tích ưu nhược điểm các khung giờ quảng cáo trên vtv không cho mình xin với. Mìn Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
M Có bạn nào rành về kinh doanh không xin tư vấn cho mình với! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
N Xin lỗi cho mình hỏi là máy sony xperia z c6903 mua ở nhật (sim free) có tiếng việt không vậy Hỏi đáp về thiết bị di động 0

Các chủ đề có liên quan khác