tungshooter

Tựa phim: Angel Beats

Số tập: ?? (13)

Ngày phát hành: 03/04/2010 - ??

Thể loại: Contemporary Fantasy, Seinen...

Sản xuất:

Key, Visual Art's, Aniplex, P.A. Works
Nguyên tác: Maeda Jun [AIR][CLANNAD][Little Busters!]
Tạo hình nhân vật: Naga [Little Busters!]
Đạo diễn: Kishi Seiji [Seto no Hanayome][Tentai Senshi Sunred]
Thiết kế nhân vật - Đạo diễn đồ họa: Hirata Katsuzou

Nội dung:

Tại thế giới của cõi âm tồn tại một ngôi trường dành cho những người đã chết. Những con người này đã bị Thượng Đế gán cho những số mệnh thật trớ trêu. Họ đã cùng nhau nổi dậy, mở ra "Mặt trận chống lại cái chết" để trả thù Thượng Đế, và cũng là để tiếp tục sinh tồn tại thế giới đó. Mặt khác, các Thiên sứ, như những vị Hội trưởng hội học sinh, họ có nhiệm vụ ngăn cản cuộc nổi loạn đó. Cuộc chiến giữa Mặt trận chống lại cái chết được trang bị vũ khí tối tân và các Thiên Sứ với những Siêu năng lực kỳ diệu sẽ diễn biến ra sao? Mời các bạn đón xem Angel Beats!
Nhóm Dịch: A4VF

Tập 1

Tập 2

Tập 3

Tập 4

Tập 5

Tập 6

Tập 7

Tập 8

Tập 9

Tập 10

Tập 11

Tập 12

Tập 13

Bonus

PV 6

PV 8

Hướng dẫn download

Click vào ô đỏ như hình trên để down tool skymonk.Down xong thì cài ra nhé.

Sau khi cài xong thì bật skymoon lên, click tiếp vào ô đỏ .

Sau đó sẽ xuất hiện hộp thoại mới như hình trên.Bạn paste link cần down vào ô URL-link rồi ok là xong.

Bộ này rất hay đó, mình xem xong nc mắt nc mũi cứ chảy ròng ròng.Thấy hay thì thanks mình nhé

trove1217

Thấy down có vẻ phức tạp nhỉ? chưa bít tốc độ ra sao? Dù sao cũng Thanks bạn !! Mình sẽ down sau. Chúc bạn đông khách

Heilyn

13 tập là đã hết chưa bạn.full thì coi đã hơn là cứ phải chờ đợi 13 hết rồi

sailor_moon

13 hết rồi sao thấy ghi số tập ??(13), không biết có đúng 13 tập không. sợ nhất là coi giữa chừng, mất công ghiền rồi phải chờ hàng tuần.

Các chủ đề có liên quan khác