bichcau_kyngo18

Hiện tại máy em lúc sáng vẫn bình thường. Đến tối thì google chrome nó không coi được clip mà chỉ nghe được tiếng. Em xoá hết và uninstall sạch sành sanh. Download bản mới về cài đặt lại thì nó báo là máy này đã cài google chrome rồi va hãy uninstall trước khi cài cái mới. Bác nào giúp em 1 tý em Thank nhiều lăm ạ

tranbinh_ha

Phải gỡ sạch sẽ ra... rồi hãng cài lại.

Thử lại lần nữa xem có dk ko, nếu không dk, bạn có team thì mình coi cho ...

Hiện tại máy em lúc sáng vẫn bình thường. Đến tối thì google chrome nó không coi được clip mà chỉ nghe được tiếng. Em xoá hết và uninstall sạch sành sanh. Download bản mới về cài đặt lại thì nó báo là máy này đã cài google chrome rồi va hãy uninstall trước khi cài cái mới. Bác nào giúp em 1 tý em Thank nhiều lăm ạ

bolide_rain

Độ này căng đấy, bạn gỡ không sạch e nó giờ nó không chịu cho cài lại ak.

Nếu được bạn chụp hình up lên đây cho ae xử lý, m là m khoái mấy topic có hình, dễ trợ giúp, dễ Tut, quá đã

dathao_a4

Phải gỡ sạch sẽ ra... rồi hãng cài lại.

Thử lại lần nữa xem có dk ko, nếu không dk, bạn có team thì mình coi cho ...
bác caphebuon_9x ơi có yahoo không cho em xin để em send cai team qua được không bác

Độ này căng đấy, bạn gỡ không sạch e nó giờ nó không chịu cho cài lại ak.

Nếu được bạn chụp hình up lên đây cho ae xử lý, m là m khoái mấy topic có hình, dễ trợ giúp, dễ Tut, quá đã bác có thể trợ giúp qua team giúp em được không ạ

nhoxsa001

bác có thể trợ giúp qua team giúp em được không ạ M không dùng TeamView mà dùng Avast, vừa rùi có nhập mã của bạn cho nhưng không phù hợp.

Avast của m chỉ cho phép nhập 8 mã số, trong khi của bạn lên tới 9, m không bít làm sao

Breandan

gỡ ra hết( go bang phần mềm uninstall cho nó hết)

rồi cài lại là được mà

chúc bạn thành công

yul_rukawa

gỡ ra hết( go bang phần mềm uninstall cho nó hết)

rồi cài lại là được mà

chúc bạn thành công Bạn ấy có gỡ nhưng lần gỡ đó không thành công nên khi bạn ấy cài lại chrome thì không được đó, bạn không thấy sao

thanhsonbg_vnn

Mình làm rồi không dk, nó vẫn cứ bão "lỗi 3,4,5 mãy bạn đã cài rồi, xin vui lòng gỡ sạch ra rồi vào trang.. này để tải bản mới về, nếu mà sau khi là mà vẫn bị lỗi xin gửi lại về trang này cho chúng tôi.." mình chịu rồi có Bác nào có biện pháp xin giúp bạn ấy.

kangtadang35

Mình làm rồi không dk, nó vẫn cứ bão "lỗi 3,4,5 mãy bạn đã cài rồi, xin vui lòng gỡ sạch ra rồi vào trang.. này để tải bản mới về, nếu mà sau khi là mà vẫn bị lỗi xin gửi lại về trang này cho chúng tôi.." mình chịu rồi có Bác nào có biện pháp xin giúp bạn ấy. B1: Trước tiên bạn phải xoá cài đặt google chrome hết đi

B2: Sau đó --> sau khi tải về giải nén và chạy file remove.reg --> yes --> O.K

B3: Chạy xong file remove.reg thì bạn vào Run gõ %LOCALAPPDATA%\Google và Enter --> xoá thư mục Chrome

Cuối cùng chạy lại file cài đặt Google Chrome (cài online nha bạn).

Xong, ai làm dc thì Thank mình cái nhé

Các chủ đề có liên quan khác