pinky_mup

Dạo này không hiểu sao không up được các file lên mediafire, chỉ up được các file kích thước dưới 3MB. Còn up các file lớn hơn đều dính lỗi này:

Mình đã thử với các mạng khác (mạng cáp quang ngoài quán net), tạo acc mới cũng vẫn bị như vậy!

Mong các bạn chỉ giáo cách khắc phục

Clarke

Chuyện thường ở huyện rồi, Mediafire thường bị lỗi khi up

Trong khi up cũng bị lỗi chồng file lên, up chỉ 1 file ra 5-6 file (nhưng vẫn báo lỗi)

Nên up từng file đối với file trên 30Mb, và kiểm tra bằng cách mở thêm 1 sheet để kiểm tra file đã up lên ok chưa?

falling_start88

Mediafire dạo này xuống cấp quá rồi bạn ạ Giờ có mấy trang của Việt Nam free mà tải nhanh lắm MF up được vài ba ngày là nó del nên giờ chả ai thích dùng MF nữa

Sendfile.vn, kleii.com, upfile.vn, dropbox là những sự lựa chọn tốt cho bạn

huongquynh082

Chuyện thường ở huyện rồi, Mediafire thường bị lỗi khi up

Trong khi up cũng bị lỗi chồng file lên, up chỉ 1 file ra 5-6 file (nhưng vẫn báo lỗi)

Nên up từng file đối với file trên 30Mb, và kiểm tra bằng cách mở thêm 1 sheet để kiểm tra file đã up lên ok chưa? mình up từng file một mà

Holden

mình up từng file một mà Nếu bạn vẫn thích dùng MF thì bạn thử đổi trình duyệt khác để upload xem sao

Mediafire dạo này xuống cấp quá rồi bạn ạ Giờ có mấy trang của Việt Nam free mà tải nhanh lắm MF up được vài ba ngày là nó del nên giờ chả ai thích dùng MF nữa

Sendfile.vn, kleii.com, upfile.vn, dropbox là những sự lựa chọn tốt cho bạn

Sendfile.vn speed bao nhiu bác cái hót này mới thấy à nè

Sendfile.vn speed bao nhiu bác cái hót này mới thấy à nè

Up thì bình thường nhưng tải toàn 600Kb/s (free) Sendfile bây giờ nó như kiểu thời kỳ đầu tiên của UpFile ý, UpFile trước tải free nhanh lắm, giờ đỡ rồi

vitduc_199x

Sendfile.vn speed bao nhiu bác cái hót này mới thấy à nè website đang bảo trì,thế là không test được nhưng đọc cái này thì hơi nản

Thời gian lưu file

Lưu file vĩnh viễn với tài khoản VIP. Chỉ xóa file sau 60 ngày với tài khoản FREE khi file không download.

muaxa_mac133

website đang bảo trì,thế là không test được nhưng đọc cái này thì hơi nản

Thời gian lưu file

Lưu file vĩnh viễn với tài khoản VIP. Chỉ xóa file sau 60 ngày với tài khoản FREE khi file không download.

Nói chung cũng là khá tốt rồi bạn ạ, nhưng không dùng lâu dài được

Lúc này cần tính tới bố kleii, bố này lưu mãi mãi, có xoá vào thùng rác nhưng vẫn khôi phục được, bó tay

503 thường là lỗi dịch vụ không khả dụng - có lẽ thời điểm đó dịch vụ bảo trì hay gặp lỗi nào đó

luckystar2979

Nói chung cũng là khá tốt rồi bạn ạ, nhưng không dùng lâu dài được

Lúc này cần tính tới bố kleii, bố này lưu mãi mãi, có xoá vào thùng rác nhưng vẫn khôi phục được, bó tay
Kleii upload không max speed, chậm như rùa ấy, Giờ chắc Fshare là ngon nhất nhỉ?

baothusinh

Kleii upload không max speed, chậm như rùa ấy, Giờ chắc Fshare là ngon nhất nhỉ? fshare có thể đánh giá là tốt nhất trong các host vn vì tính ổn định

bạn đã upload bao nhiêu host rồi - uptobox - uploaded và rapidgator là 3 host upload tốt nhất mà mình đã thử

Các chủ đề có liên quan khác