Như tiêu đề đã được 1 thằng ku hàng xóm share cho cách phá băng thông viettel - tốc độ download 700kb/s . Mình thì chỉ dùng Mobifone lâu rồi thành quen nên không có ý định chuyển sảng Viettel .Share cho ae .ai cần thì dùng .Yêu cầu : vô Facebook của mình để lại nick vn-z00m nhé .Hiện tại chưa thể share cho ae cấp bậc gà con để tránh nằm vùng .Nhận gạch đá .

P/s : cách này có thể chỉ hiệu lực tầm 1 tuần đến 10 ngày vì VT có thể FIx nên AE tranh thủ VT chưa Fix nhé .

Vô đây cmt để lấy cách phá bw :

lanhgia007

Cái này là chủ top quảng cáo sản phẩm ở face. lừa anh em muốn anh em vào face của chủ top đây mà. Khôn ghê nhỉ..cách pr được đấy! anh em đừng hi vọng nhiều nhé...

takura18057

Cái này là chủ top quảng cáo sản phẩm ở face. lừa anh em muốn anh em vào face của chủ top đây mà. Khôn ghê nhỉ..cách pr được đấy! anh em đừng hi vọng nhiều nhé... mình xũng nghĩ vậy,nhưng biết đâu có thật thì sao

cái link dẫn đến pages làm ăn là hiểu

trongvippro90

làm gì phải vào page của nó chứ... share thỳ share đi không thỳ thôi.... quảng bá sản phẩm hã bác...................

Ezhno

làm gì phải vào page của nó chứ... share thỳ share đi không thỳ thôi.... quảng bá sản phẩm hã bác................... vào face chủ top là biết mà!

Các chủ đề có liên quan khác