tjeu_thu_bg

Xin Link Download Game Kindergarten

Kindergarten picture1

Kindergarten picture2

Kindergarten picture3

Kindergarten picture4

Kindergarten picture5

Kindergarten picture6

Kindergarten picture7

Kindergarten picture8

Giới thiệu game

Bạn đã sẵn sàng cho một ngày trông trẻ bận rộn?Có thể bạn đã từng trông trẻ một hai lần trước đây, nhưng bạn đã bao giờ nghĩ tới việc vận hành cả một nhà trẻ? Chắc chắn là chưa rồi!Kindergarten là một game quản lý vui nhộn và đầy màu sắc. Bạn vào vai Mila, người quản lý nhà trẻ, và sẽ phải đảm nhiệm việc chăm sóc, trông giữ những em bé được gửi tới đây. Hãy chắc chắn rằng bạn thực hiện nhiệm vụ của mình một  cách chu đáo và giữ những đứa trẻ luôn vui vẻ. Việc này không chỉ quan trọng đối với những đứa trẻ mà còn giúp bạn kiếm được nhiều tiền hơn. Với số tiền kiếm được bạn có thể mua rất nhiều thứ tuyệt vời để nâng cấp nhà trẻ của mình! Bạn cũng có thể thuê thêm cô nuôi dạy trẻ để phụ giúp công việc và phát triển nhà trẻ của mình lớn hơn nữa...Điểm qua game:Hình ảnh đầy màu sắc sinh động và âm nhạc thư giãnNhững đứa trẻ có những nhu cầu, tính cách, sở thích khác nhauBạn quyết định việc sử dụng doanh thu của nhà trẻHàng loạt đồ nâng cấp, trang thiết bị và hơn thế nữaCó thể cơi nới mở rộng căn phòngThuê thêm người trông trẻ, đầu bếp, những anh hề để mua vui cho lũ trẻ...Thuê nhân công thời vụ hay biên chếGame quản lý nhịp độ nhanh

Cấu hình tối thiểu

Operating System: Windows XP , Vista, 7, Mac OS

Processor speed: Pentium II, 500 MHz

RAM: 64 MB

Graphics Card: 16 MB 3D

Sound Card: onboard / soundblaster

Direct X version: 8+

Disk Space: 25 MB

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Kindergarten Full!