pachu_yen

gần đây avast lạ lắm, cập nhật thông tin, xong rồi, xuất hiện ra một hộp thoại thông báo rằng: dịch ra là: BẠN ĐANG SỬ DỤNG BẢN QUYỀN TRÁI PHÁP LUẬT...., các bạn có bị như thế này không ạ, các bạn tư vấn cho em với????????????????

ngoctrang0108

gần đây avast lạ lắm, cập nhật thông tin, xong rồi, xuất hiện ra một hộp thoại thông báo rằng: dịch ra là: BẠN ĐANG SỬ DỤNG BẢN QUYỀN TRÁI PHÁP LUẬT...., các bạn có bị như thế này không ạ, các bạn tư vấn cho em với???????????????? Chắc nó phát hiện ra bạn dùng key lậu rồi

em dùng key trên forum mình chia sẻ mà, sao lại thế nhỉ kêy trên 4rum của mình là key chùa share nhìu quá nên bị nó phát hiện với khoá r

Ronit

mjn` cung~ jong yk như pan gần đây avast lạ lắm, cập nhật thông tin, xong rồi, xuất hiện ra một hộp thoại thông báo rằng: dịch ra là: BẠN ĐANG SỬ DỤNG BẢN QUYỀN TRÁI PHÁP LUẬT...., các bạn có bị như thế này không ạ, các bạn tư vấn cho em với????????????????

3_8

gần đây avast lạ lắm, cập nhật thông tin, xong rồi, xuất hiện ra một hộp thoại thông báo rằng: dịch ra là: BẠN ĐANG SỬ DỤNG BẢN QUYỀN TRÁI PHÁP LUẬT...., các bạn có bị như thế này không ạ, các bạn tư vấn cho em với???????????????? key bị khóa rùi.kiếm key khác mà dùng.

nhoc_heyho

em dùng key trên forum mình chia sẻ mà, sao lại thế nhỉ Key share tràn lan nên bị block hay key đã hết hạn bản quyền. Bạn có thể tìm key khác hay dùng bản free cũng được, mình đang dùng avast free đây, thấy cũng được.

Curney

Ak, chào bạn chủ topic.

M xin thông báo vs bạn là m cũng bị tình trạng giống bạn trong 3 ngày trước.

Và thông báo trên xuất hiện trên License Key - Tập tin bản quyền.

Đối với License Key thì vì nó được share public nên việc key bị block là điều khó tránh khỏi, hay Key add quá số máy quy định hay Avast phát hiện Tập tin trên là loại hàng Cr-ack do áp dụng quá nhìu máy nên Key đó được koi là vi phạm.

Nhưng không sao nó báo thì báo z nhưng không hề ảnh hưởng j tới tập tin, bạn cứ an tâm sử dụng

Kwan

Mình nghĩ nếu đã dùng thì mỗi bạn nên dùng 1 key và ai dùng key nào thì viết lên để chủ topic xóa key đó đi như thế đỡ bị lặ lại tránh tình trạng trên

Nhưng không biết có đủ key không nhỉ

tjeu_thu_bg

cho minh hoi?Minh dang su dung Avast IS8. moi xin key dang ky su dung rat tot duoc vai ngay rui, nay bi Avast phat hien la ban khong hop le va bat minh phai mua ban quyen.Mac du minh dang xai binh thuong nhu moi ngay.gjo phai lam sao,giup minh zs may bac.mong som tra loi cho minh bjt nhe.

Mấy bác bị phát hiện rồi...cố tìm key avast thôi...lúc trước khi còn dùng windows với avast thì mình hay tìm ở forum nước ngoài...dẩm thu lấy đôi key còn lại thì share...tìm cũng khá dễ mà...bây giờ không biết thế nào..lâu không dung windows

Derek

mình cũng vừa bị avast báo là illegal gì đó xong bắt mua key bản quyền, vào kiểm tra avast thì vẫn thấy key đấy như cũ, vẫn ghi là đang kích hoạt, kiểm tra các thành phần bảo vệ vẫn thấy đang hoạt động, không hiểu thế nào nữa. Cứ dùng vài ngày xem thế nào rùi tính tiếp vậy

mình vừa up cơ số key...đây là tất cả những gì mình còn giữ...giờ không dùng windows nữa share a e...chắc hẳn có nhiều key chưa dc share trên forum Việt...các bản kéo đi cho nóng nhá

manhmanh_08

em có bản Cr-ack update thoải mái, có bác nào cần ko, em up lên cho,( Cr-ack đến 2050, xài tẹt ga

mình cũng vừa bị avast báo là illegal gì đó xong bắt mua key bản quyền, vào kiểm tra avast thì vẫn thấy key đấy như cũ, vẫn ghi là đang kích hoạt, kiểm tra các thành phần bảo vệ vẫn thấy đang hoạt động, không hiểu thế nào nữa. Cứ dùng vài ngày xem thế nào rùi tính tiếp vậy Key đã hết hạn. nếu bạn dùng my.avast.com thì nó đã báo trên đó rồi. nó sẽ tự tắt dần các chức năng và là chắn. vài hôm sau khởi động lại máy là key chết hoàn toàn ấy mà

Xiomar

cho minh hoi?Minh dang su dung Avast IS8. moi xin key dang ky su dung rat tot duoc vai ngay rui, nay bi Avast phat hien la ban khong hop le va bat minh phai mua ban quyen.Mac du minh dang xai binh thuong nhu moi ngay.gjo phai lam sao,giup minh zs may bac.mong som tra loi cho minh bjt nhe. Bạn cứ yên tâm mà dùng Avast, nó báo thì báo z chứ nó không hề tịch thu tập tin bản quyền của nó đâu, = chứng rõ thấy nhất là ver Avast bạn đang dùng trên máy nó vẫn hoạt động bt, không có j trục trặc hay tập tin bị hủy.
mình cũng vừa bị avast báo là illegal gì đó xong bắt mua key bản quyền, vào kiểm tra avast thì vẫn thấy key đấy như cũ, vẫn ghi là đang kích hoạt, kiểm tra các thành phần bảo vệ vẫn thấy đang hoạt động, không hiểu thế nào nữa. Cứ dùng vài ngày xem thế nào rùi tính tiếp vậy Bạn cứ dùng bt nhé, không sao cả bạn ak, nếu bạn sợ thì có thể search GG tìm key khác add vào thay thế tập tin BQ cũ là được
mình vừa up cơ số key...đây là tất cả những gì mình còn giữ...giờ không dùng windows nữa share a e...chắc hẳn có nhiều key chưa dc share trên forum Việt...các bản kéo đi cho nóng nhá
thank bạn

Key đã hết hạn. nếu bạn dùng my.avast.com thì nó đã báo trên đó rồi. nó sẽ tự tắt dần các chức năng và là chắn. vài hôm sau khởi động lại máy là key chết hoàn toàn ấy mà Có thật không hay chỉ là hù dọa
bạn ôm xài luôn 1 mình đi nhé Up lên cho ae dùng chứ ôm chi cho nặng bụng

Các chủ đề có liên quan khác