JULIET_0

Do em cài lại lên bh máy có 2 windows chạy song song....ai giúp em xóa 1 windows đi với..máy chơi game giật quá

nhoc_denny

Bạn nói rõ hơn được không. Trước bạn cài windows 7 rồi, Giờ bạn cài mới windows 7 nữa vào 1 ổ khác hay vẫn ở ổ đó. Nếu ở ổ đó thì nó chỉ nhận windows bản sau thôi. vào xóa windows old đi là được.

huahaonam2008

Bạn nói rõ hơn được không. Trước bạn cài windows 7 rồi, Giờ bạn cài mới windows 7 nữa vào 1 ổ khác hay vẫn ở ổ đó. Nếu ở ổ đó thì nó chỉ nhận windows bản sau thôi. vào xóa windows old đi là được. em cài 2 windows ở 2 ổ khác nhau....bh lúc khởi động máy nó có 2 cái window7...1 cái trên 1 cái dưới...bh e muốn xóa 1 cái đi phải làm ntn

nguyenreport

-Bỏ đĩa windows vào cài lại, nếu cài ổ D thì đến chỗ chọn phân vùng thì fomat ổ D đi

- Sau đó chọn ổ C để cài lại win

Achazyahu

Vào windows 7 ở vị trí 1 rồi format ổ kia đi là được! Thường thì frist boot là windows cài trước mà

Cace

Vào windows chính, fomat cái windows phụ ở ổ kia đi thế là xong

a3_htk

em cài 2 windows ở 2 ổ khác nhau....bh lúc khởi động máy nó có 2 cái window7...1 cái trên 1 cái dưới...bh e muốn xóa 1 cái đi phải làm ntn vào windows 7, dùng easyBCD rồi xóa bớt 1 cái là được thôi mà ( để xóa bớt giao diện chọn boots khởi động)

lag hay không là do bạn chia phân vùng cho ổ chứa windows mà bạn đăng nhập quá nhỏ, thông thường với windows 7, bạn phải cho ổ chứa win( ổ c) tầm min 40gb) chứ 1 windows hay 2 windows không quan trọng lắm đâu, chỉ là bớt đi không gian lưu trữ thôi mà

chúc bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá tình hình sử dụng erythropoietin trong điều trị thiếu máu cho bệnh nhân suy thận mạn đang được lọc máu chu kỳ Y dược 0
D Tình hình quản lý nhân lực ở Công ty cơ khí Ngô Gia Tự một số năm gần đây và những vấn đề đang đặt r Luận văn Kinh tế 0
D Việc học tập phong cách Hồ Chí Minh có ý nghĩa như thế nào trong tình hình đất nước ta đang mở cửa h Văn học thiếu nhi 0
A Tội không cứu giúp người đang ở trong tình trạng nguy hiểm đến tính mạng theo luật hình sự Việt Nam Luận văn Luật 0
D Tôi đang học kiểm toán và có một thắc mắc xin được giải đáp: Khi đưa ra ý kiến sai về tình hình tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
X Phương pháp tính chỉ số giá tiêu dùng cấp tỉnh, thành phố ở Việt Nam và tình hình thực tiễn đang tín Tài liệu chưa phân loại 0
N Tình hình là em cần đi làm! ( sinh viên mà đang nghèo tiền quá!) Việc làm 3
Z TÌNH hình là VN đang có "Âm mưu" làm chậm Google thì phải ! InterNet 0
D CỨU EM VỚI!!!!!!!!!!. Tình hình là tài liệu của em mở ra nó bị Lỗi Font. e đang cần gấp !!!!! Hỏi đáp Tin học 18
A tình hình là còn bác nào nhân viên viettel đang còn ẩn núp ở Ketnooi thì vào cả đây InterNet 40

Các chủ đề có liên quan khác