Mìn Download Video trên youtobe bằng IDM về thì cả KMP thì chạy màn hình đen và không có tiếng , VLC thì k chạy được luôn,dùng Window media thi chạy được hình không có tiếng...Nhưng NẾU DOWN video từ MP3.Zing về chẳng hạn thì lại xem ngon trên tất cả các phần mềm...vậy các bạn giúp mình với...chứ thế ày thì chết với ông Youtobe mất

hachayvn

cài Adobe Flashplayer bản mói nhất , không được nữa Phần mềm mình để mình nhắn lại , post lên đây mình ít gặp

love.dandelion

mình đã cài bản flas 11 rồi mà vân xk được...khi down về từ các trang khác thì vẫn xem binh thường thế thì mình nghĩ đâu phải do IDM hay do KMP như một số bạn nói...minh chỉ bị khi dùng yotobe..và khi mở bằng window media thì xem được hình nhưng tiếng thì vẫn Tịt..bạn giúp mình với

mình đã cài bản flas 11 rồi mà vân xk được...khi down về từ các trang khác thì vẫn xem binh thường thế thì mình nghĩ đâu phải do IDM hay do KMP như một số bạn nói...minh chỉ bị khi dùng yotobe..và khi mở bằng window media thì xem được hình nhưng tiếng thì vẫn Tịt..bạn giúp mình với Bạn thử xóa clip đó đi nhé. xóa luôn KMP đi xóa luôn IDM cài lại bản mới nhất xem sao. Trước mình cũng bị trường hợp này rồi mình lần đấy cài thêm K-Lite_Codec_Pack là được nhưng bạn cứ thử IDM và KMP rồi cài lại bản mới nhất down lại xem được không nhé.

Chúc bạn thành công.

talasomot

mình cũng down trên youtube về bọ thế đấy, có video chỉ có tiếng không có hình ảnh, còn cái thỳ có hình không có tiếng, đã cài full code của klite rồi, chơi luôn cái flash 11 nữa mới ghê :"D

nhoc_ngoc1909

mình cũng down trên youtube về bọ thế đấy, có video chỉ có tiếng không có hình ảnh, còn cái thỳ có hình không có tiếng, đã cài full code của klite rồi, chơi luôn cái flash 11 nữa mới ghê :"D Cái flast thì chắc chắn phải có rồi không có sao mà nghe nhạc vs xem phim trực tuyến, chơi các trò trên wed được chứ, cái này thực sự cũng rất nhièu nguyên nhân nhiều khi do IDM quá cũ, thiếu phần mềm hỗ trợ đọc, ....

hangpthanh

có thể do lỗi ở IDM đó

thử cài lại idm khác xem.

cái này thì không chắc đâu

rua_dino_boclua

Vấn đề này chả phải do codec hay gì, do Youtube update công nghệ, và bạn cũng phải update cho kịp youtube

IDM bạn cài bản bao nhiêu thế ? Và bạn có biết phiên bản IDM 6.16 Build 2 mới ra chỉ có 1 thay đổi thôi và thay đổi đó là "Added a workaround for youtube changes"

Đọc full change log ở đây

Vậy nhé, bạn nên update IDM lên bản mới nhất ngay và luôn.

nhoc_denny

bạn nên mua máy mới đi, lỗi này nghiêm trong quá rồi lỗi này cần mua máy mới à

cunxinh9x

Update trình duyệt, cài IDM mới nhất và K-Lite Mega Codes Pack (cho những máy chưa cài). Cái này khả quan nhất này chủ thớt nên làm theo

Các chủ đề có liên quan khác