nguyenhuu_chien

Có thể là dính dos đó bạn . Cả diễn đàn đều bị mà . dos thì không si nhê với vnz và voz đâu. nhưng ddos mới là vấn đề . cả vnz và voz đều không trang bị 1 là chắn nào cả. nếu chống lại thì chắc chỉ có sever chống thôi

bạn thức khuya dữ ha, sáng mấy giờ mới thức dậy hihi

VNZ lỗi hơi bị buồn không có chổ dạo chơi = Ảo cũng buồn! Có ai giải thích hộ mình vì sao mình không vào được forum plants vs zombies survival endless không? Các forum khác vào được hết, nhưng cứ vào cái forum này là không thể được. Cũng là lỗi của chủ thớt.

ducky_duck3108

Có ai giải thích hộ mình vì sao mình không vào được forum plants vs zombies survival endless không? Các forum khác vào được hết, nhưng cứ vào cái forum này là không thể được. Cũng là lỗi của chủ thớt. hay có Mod nào sửa giùm mình box trên cũng được. Thanks trước. 1 số topic ở trên diễn đàn đang bị lỗi này, bạn chờ các admin khắc phục nhé

Các admin đã nắm được tình hình và đang xử lý trong phòng họp BQT

metquyen256

1 số topic ở trên diễn đàn đang bị lỗi này, bạn chờ các admin khắc phục nhé

Các admin đã nắm được tình hình và đang xử lý trong phòng họp BQT
Xin chân thành Thank sự nhiệt tình của các Mod và Admin. Bây giờ tui đã vào được tất cả các forum trên ketnooi.com/forum, 1 cách rất trơn tru, load rất nhanh, không có vấn đề gì hết. Còn ông nào nói muốn sang BKAV thì nên nghĩ lại nhé.

DT2_VIP

Không vào được mà vẫn đăng bài. Giỏi quá ra ý bạn nói tất cả mọi người ở đây đều giỏi?

Các chủ đề có liên quan khác