biyun_xiaolin

Mình bị lỗi như này. mong pro nào ghé qua xin kinh nghiệm sửa lỗi, Thank rất nhiều

Mình bị lỗi như này. mong pro nào ghé qua xin kinh nghiệm sửa lỗi, Thank rất nhiều
Đã cài java chưa? cái auto này cần java mới chạy được nha!

ngoc_tuyen_8x

Hix nó không nhận thì tìm kiểu gì hả bác ơi , bây giờ mình hỏi làm thế nào để nó nhận được hardware >.< Bạn dùng chức năng này để tìm driver ak?

mandoline2609

uhm, tại xem video trên youtube nó tìm kiểu đấy và cài đặt Nếu là driver thì tìm thủ công cho nhanh, cần gì phải tìm như thế!

nguyen_leo1230

không được bạn à, mình tìm full driver cho máy mình rồi, cài vẫn không được, giờ để nó tự động tìm cho mình nó cũng không nhận diện được, nên cần người giúp tại sao nó lại như vậy

Rosselyn

UP, ai giúp mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

aloha88323

UP, ai giúp mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Cái của mình ra sao rồi?

love.okio

Cái của bạn là cập nhật các driver thường, còn mình hỏi là cài nvidia driver cơ . bạn có cách nào giúp mình với

boxgreenstar

Nhiều khi card của bạn có vấn đề? vào driver manager của máy xem có card trong đó không. kiểm tra xem có nhận không bằng lệnh dxdiag và xrm tab display . chụp lại gửi lên đây tab 1+2

ph_ht

Bạn tdtv-bkt432 ơi, mình không dùng lênh xrm tab display được, dùng lệnh đấy kiểu gì vậy?

-Đây là ảnh của mình:

boo_xig

Cái của bạn là cập nhật các driver thường, còn mình hỏi là cài nvidia driver cơ . bạn có cách nào giúp mình với Cái này cả cài cả update mà bạn

1. Dùng cái trên của mình để scan driver toàn bộ máy.

2. Lên trang chủ để tải rồi cài cho nhanh

togepi_151

Hix, mình lên trang dell đúng máy mình còn không được, huống chi dùng phần mềm này ,

Xài 3DP chip đi bạn, mình xài cái này cho nó nhanh. thậm chí hạ phiên bản Bios xuống cài xp nó tìm và cài được card rời nữa

phuongmeotk

Hồi trước máy mình có nVIDIA driver nên chơi được assassin creed III với fifa, giờ cài lại game mất không vào được, chơi dota thì chất lượng hình ảnh rát kém, dù mình có để chế độ max và high hết, không có cái driver này không chơi game nặng được .

Mình cài bản nào nó cũng hiện thế này:

Các chủ đề có liên quan khác