nangtienca004

em xài iphone 3gs, và máy bàn! cách dùng USB wifi thì em biết rồi, em muốn hỏi có cách nào nối mạng qua cáp USB của iphone không? Tks các bạn

UPDATE:
nãy giờ các bạn k hỉu em nói, ý em là làm sao để iPhone có mạng internet để xài! ngoài wifi và dùng sim ra thì kết nối usb vào máy tính để iphone có mạng được ko?

le.thehien

google để làm gì bạn ?

để mình hộ bạn

Thân ! Bạn làm như hay lắm, google k ra mới lên hỏi, VÀ CÁI BẠN ĐƯA CHẲNG LIÊN QUAN ĐẾN CHỦ ĐỀ MÌNH HỎI CẢ, NHANH NHẢU ĐOẢNG
LÀM SAO ĐỂ KẾT NỐI INTERNET CHO IPHONE QUA CÁP USB

Sao phải là vậy hả bạn? Mình thì thấy yêu cầu của bạn ngược ngược sao ý và mình nghĩ ít người làm vậy lắm

osakaa5

Sao phải là vậy hả bạn? Mình thì thấy yêu cầu của bạn ngược ngược sao ý và mình nghĩ ít người làm vậy lắm nghĩa là iphone kết nối qua mạng bằng 2 đường, 1 là qua sim, 2 là qua wifi, giờ mình muốn qua đường USB

luv_mylove

nghĩa là iphone kết nối qua mạng bằng 2 đường, 1 là qua sim, 2 là qua wifi, giờ mình muốn qua đường USB Hóng Thánh trả lời Thôi,Dc thì tốt quá

p/s: Chữ kí nóng quá

em xài iphone 3gs, và máy bàn! cách dùng USB wifi thì em biết rồi, em muốn hỏi có cách nào nối mạng qua cáp USB của iphone không? Tks các bạn chưa nghe cách này bao giờ.

ý bạn là ? nếu iphone bật 3g lên rồi cắm cáp vào máy tính (ko kết nối internet) thì máy tính kết nối được.

còn máy tính (kết nối internet) mà cắm cáp để iphone lên mạng thì em chưa nghe vụ này :S

Các chủ đề có liên quan khác