Bartlett

ai có link 10.0.iso hay 10.5.iso trở xuống cho mình cái link downloa . tìm trên google phiền phức quá .. thanks ace nhiều

mrnguyen239

Cái này khó kiếm à nha. Toàn link die. Lên trang chủ thì còn.

bit_no1s

Cái này khó kiếm à nha. Toàn link die. Lên trang chủ thì còn.
kiếm hồi trưa h chưa được ...

cái này tải về rồi không được chạy xong thì nó mất đâu luôn à ,.,,.

cat_tom

mirror link viettelIDC bạn muốn down bản nào cũng được! Có cả bản đồ cổ 5.0 luôn

ilu4e_2t

mirror link viettelIDC bạn muốn down bản nào cũng được! Có cả bản đồ cổ 5.0 luôn 1file ảnh .iso cơ mà ......

quaypha_dangyeu

Của bạn đây
hay bạn có thể sử dụng tạo menu hiren boot không cần đĩa

baby_kieu

1file ảnh .iso cơ mà ...... Bạn không biết tất cả các bản hirenboot đều được phân phối dưới file nén .zip à bạn? Down về bên trong file nén .zip có file .iso! Không biết bạn có phải dân kỹ thuật không vậy?

Bạn không biết tất cả các bản hirenboot đều được phân phối dưới file nén .zip à bạn? Down về bên trong file nén .zip có file .iso! Không biết bạn có phải dân kỹ thuật không vậy? biết vậy nhưng muốn là có 1 file có biểu tượng như cái đĩa là file có ,iso , chứ không phải là file có nhiều file,folder nhỏ trong bạn ak ...

Edan

biết vậy nhưng muốn là có 1 file có biểu tượng như cái đĩa là file có ,iso , chứ không phải là file có nhiều file,folder nhỏ trong bạn ak ... Bạn nói thế thì thua bạn luôn! Hiren boot cd luôn có kèm 1 số công cụ ghi đĩa hay là tuỳ biến vào bên trong file .zip nếu bạn không dùng thì chỉ cần giải nén file .iso trong đó ra là dùng bình thường! Chỉ có 1 file .iso duy nhất trong file .zip đó thôi!

aye_l0v3_eya

Link direct hiren boot cd 10.0 cho bạn!

P/S file này giải nén từ file hiren boot cd 10.0.zip

Cosmo

chí là thế này mình làm cái usb boot , nên cần cái file iso đó các bạn ạ ...mình làm theo bài này nè :

, nhưng có đôi file được cái này thì mất cái kia , thí dụ như vào đk windows mini xp , thì vào dos lại không được nên mới tìm cái hirens boot không bị lỗi đó ,, hay ví dụ vào phân vùng được nhưng vào ontrack không được mới bực mình chứ .. thanks mọi người

nkid2008

Link direct hiren boot cd 10.0 cho bạn!

P/S file này giải nén từ file hiren boot cd 10.0.zip
cái náy củng không vào được bị lỗi , chí vào được windows mini thôi ..

Pickworth

biết vậy nhưng muốn là có 1 file có biểu tượng như cái đĩa là file có ,iso , chứ không phải là file có nhiều file,folder nhỏ trong bạn ak ... Em bó tay với bác, bác đòi hỏi cao quá, đại khái bác down 1 bản nào vừa ý với mình rồi bác dùng untraiso bác tạo nó ra đuôi iso còn bác thích sửa như thế nào thì do bác thôi mà.

Bác thử down cái này xem

Giải nén rồi bác dùng untraiso bác chế biến thế nào thì kệ bác

over_like_1990

Em bó tay với bác, bác đòi hỏi cao quá, đại khái bác down 1 bản nào vừa ý với mình rồi bác dùng untraiso bác tạo nó ra đuôi iso còn bác thích sửa như thế nào thì do bác thôi mà.

Bác thử down cái này xem

Giải nén rồi bác dùng untraiso bác chế biến thế nào thì kệ bác mình chưa bít cách chế biến mới là vẩn đề khó nhất , nên mới lên đây mà bác .... bác hướng dẫn cách chế biến giúp mình được không nếu thấy thoái mái nhé ,.,

Briggebam

mình chưa bít cách chế biến mới là vẩn đề khó nhất , nên mới lên đây mà bác .... bác hướng dẫn cách chế biến giúp mình được không nếu thấy thoái mái nhé ,., Bạn muốn nó về thể loại gì ý.

- Nếu muốn nghịch việt hóa nó thì bác nghịch theo cái toppic này hướng dẫn này:

- Nếu bác muốn tạo logo hình nền theo cá nhân bác thì bác xem qua cái này:

- Nếu chỉ đơn thuần muốn lưu nó thành file iso thì bác mở chương trình untraiso ném tất cả các file của cái hider này vào trong cái khung ở trên rồi vào File >> Save as >> đặt tên lưu file rồi chọn save

Chúc bác thành công

honda

Bạn muốn nó về thể loại gì ý.

- Nếu muốn nghịch việt hóa nó thì bác nghịch theo cái toppic này hướng dẫn này:

- Nếu bác muốn tạo logo hình nền theo cá nhân bác thì bác xem qua cái này:

- Nếu chỉ đơn thuần muốn lưu nó thành file iso thì bác mở chương trình untraiso ném tất cả các file của cái hider này vào trong cái khung ở trên rồi vào File >> Save as >> đặt tên lưu file rồi chọn save

Chúc bác thành công trước tiên thanks bạn nhiều .. nhưng bạn ơi cái link trên bị lỗi rồi , nó báo là không tìm thấy

Các chủ đề có liên quan khác