snow_0612

Yahoo của tớ không vào được, mặc dù đã thử rất nhiều cách như nhiều bạn nói không xài trình duyệt Internet Explorer quá lâu. như vào Yahoo trên web cũng không được vào web nó cũng không tải. vào trên web tải rất lâu rồi báo là không kết nối được. Mình đã chỉnh đúng thời gian và ngày giờ!!

Đăng nhập bằng web cũng không được

Chụp cái ảnh xem báo lỗi j thì mứ bắt bệnh được, không bít nữa thì chọn hỗ trợ trực tuyến, kỹ thuật viên sẽ giúp bạn

Berchtwald

Chụp cái ảnh xem báo lỗi j thì mứ bắt bệnh được, không bít nữa thì chọn hỗ trợ trực tuyến, kỹ thuật viên sẽ giúp bạn đã thêm hình

Bay

Hôm qua vừa có bạn hỏi xong
Mình không bị giống bạn dưới đây là mất mật khẩu hay vân vân gì đó. mình ra net vào níck bt có bị gì đâu! Nhìn vào trang login của yahoo nó cũng không load nữa! mới chiều qua vẫn vào được mà không hiểu tại sao giờ thế này.!

il0ve_hackiNg

Mình không bị giống bạn dưới đây là mất mật khẩu hay vân vân gì đó. mình ra net vào níck bt có bị gì đâu! Nhìn vào trang login của yahoo nó cũng không load nữa! mới chiều qua vẫn vào được mà không hiểu tại sao giờ thế này.! Lâu lâu mình cũng bị như bác nè qua hôm sau thì vào được không hiểu vì sao luôn

thuy_nicky

Cho mình hỏi tới thời điểm này có ai log dc vào yahoo mail bằng web chưa? Mình hoàn toàn không thể, đang nghi yahoo bị nhà mạng chặn rồi các bạn ợ

Abrahan

Cho mình hỏi tới thời điểm này có ai log dc vào yahoo mail bằng web chưa? Mình hoàn toàn không thể, đang nghi yahoo bị nhà mạng chặn rồi các bạn ợ tui vào cái nào cũng có được đâu. Vào web cái trang đăng nhập nó load còn không được

tui vào cái nào cũng có được đâu. Vào web cái trang đăng nhập nó load còn không được Thế còn cái video của mình ở pic đó?

Ko thử sao thành công bạn

Come on baby boy

nkid2008

Chắc là do sever Ym! quá tải nhể, z thì làm thử theo cách của phjnh.

Xem qua đoạn video

Các chủ đề có liên quan khác