Tình hình là em muốn đổi tên face từ Boy Play thành Play Boy nhung sao không được các bạn ạ. ai có cao kiến gì giúp em với

ch0c0ly_bjbj

Đặt họ là Boy, tên là Play, đệm bỏ trống nhưng k được. nó yêu cầu tên thật mới bá đạo chứ

Wolf

Bạn thử đổi ngôn ngữ sang tiếng Anh, đừng để tiếng Việt nữa r đặt lại tên thử xem.

phuonghoa313

mình đã đổi rồi nhưng vẫn không được., mình chưa đổi tên lần nào. mà tên Boy Play lại được,, đảo ngược tên sang Play Boy lại không được

ooooodon

à quên mất ở facebook có luật phải là dân chơi ( playboy) thật ngoài đời mới đk đặt tên như vậy...

Có chỗ đảo ngược tên không cần đổi mà bạn

Quá 5 lần rồi nhưng đảo tên vẫn ok

Ví như Phi Anh Nguyễn mình đổi thành Nguyễn Phi Anh hoàn toàn bình thường

nguyn.minhkhue

play boy là tên hãng nên chắc là không được đó @@! nói vậy thôi chứ cũng không biết có đúng không

phan.akira

Có chỗ đảo ngược tên không cần đổi mà bạn

Quá 5 lần rồi nhưng đảo tên vẫn ok

Ví như Phi Anh Nguyễn mình đổi thành Nguyễn Phi Anh hoàn toàn bình thường
Đổi kiểu gì vậy bạn? nói rõ hơn xem nào?

Ossie

Đổi kiểu gì vậy bạn? nói rõ hơn xem nào? Bạn vào mục account settings --> chọn mục name --> sau đó sẽ ra 4 mục bên dưới:

First:

Middle:

Last:

Display as:

Chỗ display as bạn bấm vào đó để đổi vị trí

đã đổi lần nào đâu các bác. mà ky flaj là boy play thì được mà sang play boy lại không được. hic. nó bảo đại khái là yêu cầu đúng tên thực tế.

LamHong_River

Bạn vào mục account settings --> chọn mục name --> sau đó sẽ ra 4 mục bên dưới:

First:

Middle:

Last:

Display as:

Chỗ display as bạn bấm vào đó để đổi vị trí
Của mình không có những chỗ đó, Chẳng hiểu sao trc mình nghịch đổi sang tiếng Hàn giờ không đổi lại được nữa? chắc tại đổi quá 5 lần rùi

tu_anh889

Của mình không có những chỗ đó, Chẳng hiểu sao trc mình nghịch đổi sang tiếng Hàn giờ không đổi lại được nữa? chắc tại đổi quá 5 lần rùi

Là chỗ họ tên đó bạn Bấm vào rồi đổi xem ok không?

dca20

đổi thành ngôn ngữ tiếng anh rồi đổi lại cái tên,thứ tự ak

Các chủ đề có liên quan khác