ARC_K28

Mình thấy hơi lộn box làm sao đấy, đáng lẽ phải qua Bảo mật máy tính, diệt virus mới đúng, nhưng mình cũng suy nghĩ lại, bên kia là diệt virus nên cho vô cái Box Tin học là chắc ăn nhất

Ko biết bài này có vi phạm nội quy diễn đàn không nhưng nếu vi phạm thì mình cũng xin mod bỏ qua cho vì mình lập topic này phục vụ mục đích có lợi là xin anh em một số mẫu virus để về coi sức mạnh của AV nhà mình, để phân ra AV nào mạnh nhất, Virus nào ghê nhất, Virus nào AV bó tay thì càng tốt, hoàn toàn không có mục đích xấu, mong mod hiểu cho.

Anh em nào có link down Virus thì xin cho mình xin, hay down Virus trực tiếp dưới dạng nén (để không phát tán dc), càng nhiều càng tốt, mình xin thanks trước

Còn về chuyện lây nhiễm vào máy mình thì xin anh em đừng quan tâm, nếu nhiễm nặng mình sẽ format tất cả ổ đĩa, cài lại win, đối với mình đây là chuyện nhỏ vì không có dữ liệu nào quan trọng cả

thuylinh19803

lo chuyện bao đồng!

mẫu virus xuất hiện sớm nhất, virus nguy hiểm trong thời gian gần đây, phát tán nhiều,... thì bọn av test, av comparative làm rồi hằng quý ra một lần đấy rảnh làm đi.

mỗi av mỗi ngày mỗi khác ai biết được. ý tưởng test 1 lần mà phán thì sai lầm đấy

xin mẫu tại đây nè:

endless_love115

lo chuyện bao đồng!

mẫu virus xuất hiện sớm nhất, virus nguy hiểm trong thời gian gần đây, phát tán nhiều,... thì bọn av test, av comparative làm rồi hằng quý ra một lần đấy rảnh làm đi.

mỗi av mỗi ngày mỗi khác ai biết được. ý tưởng test 1 lần mà phán thì sai lầm đấy

xin mẫu tại đây nè: Thank bạn nhiều, nhưng mình cũng xin hỏi vô cái link của bạn down virus làm sao vậy

Thank bạn nhiều, nhưng mình cũng xin hỏi vô cái link của bạn down virus làm sao vậy đúng như mong muốn của bạn đó

Pepe

bạn điền tên ở ô name, email, và nguyện vọng xin mẫu virus ở ô cuối(tiếng anh) rồi gửi đi

nhi_nhanh767

rảnh rỗi sinh nông nổi quá nhỉ? pro thế thì kiếm tiền ok rồi thế thì đi làm test ter cho các phần mềm bảo mật của các hãng phần mềm kiếm khá bộn đó

nguyen200796

Nếu cần thiết nữa thì qua BKAV nhé!

|
Thank bạn đã ủng hộ, còn bạn nào có nữa cho mình nhé, càng nhiều càng tốt.

Bạn nào không có tránh comment lung tung làm loãng box

crocodile_9x

vào topic của bác này nè

Thank bạn đã ủng hộ, còn bạn nào có nữa cho mình nhé, càng nhiều càng tốt.

Bạn nào không có tránh comment lung tung làm loãng box bạn mới post lung tung đấy. yêu cầu, xin xỏ thì vào đây

baothusinh

Rảnh rỗi sinh ra nông nỗi. VNZ đâu phải là chỗ để các tín đồ bán nước tụ họp ► Cậu này với chủ thớt xích mích hoài nhỉ?

Bạn nên xem xét lại cách trình bày một tẹo, mình thấy nội dung khá ổn rùi như vậy sẽ thu hút người đọc hơn

Tristian

Cậu này với chủ thớt xích mích hoài nhỉ? Xích mích với mấy thằng rảnh rỗi sinh nông nỗi thôi

Xích mích với mấy thằng rảnh rỗi sinh nông nỗi thôi Mình không rảnh đâu, mình làm thế là có mục đích tốt, nhân đây mình cũng xin nói luôn là nếu bạn có lòng hảo tâm thì giúp mình, không có thì thôi, đừng xích mích hoài nữa

Các chủ đề có liên quan khác