saigonpho55

mình dow bản windows 8 trên mạng về tự boot ra usb rồi cài win.sau khi sử dụng thì tự dưng đang sài thì máy tự động tắt.

mình cài lun bản windows này cho thèn bạn nó cũng bị như vậy.ko biết có phải tại cái windows không và cách khắc phục thế nào các a pro zúp e vs

trong cái windows cũ mình có cài phần mềm hẹn giờ tắt máy,mình cài tắt sau 1 tiếng,nhưng mà khi cài lại windows mình có format ổ đĩa rồi mà.

các pro zúp e nhá.tks nhiều

nó 1 thay đổi lớn,bây h máy chạy chậm hơn và không tắt máy sau 1 tiếng sử dụng nữa mà là 35phút

mấy bác zups em vs

lantrank_vn

m dùng dcom tải cái windows 3.4g rất lâu bạn ơi.niêu có cách khắc phục thì đỡ phải cài windows khác.niếu không khắc phục thì phải cài lại windows thôi

Dubhghall

cài lại phần mềm hẹn giờ tắt máy và tắt chức năng hẹn giờ thử xem phần mềm đó là của bản windows cũ.khi cài lại wwin m đã format rồi mà bạn nó cẫn liên quang ak

để m thử thử

leminhbui

vào trong BIOS mà cài lại bạn có thể hướng dẫn chi tiết dk không bạn

nó có liên quang tới wwin ko

anna_le

bạn có thể hướng dẫn chi tiết dk không bạn

nó có liên quang tới wwin không khi bạn khởi động máy thì bạn nhấn 1 trong các phím Delete/F2/F8...... sau đó vào mà chỉnh thôi

Corydon

bác cứ nghịch nhiều là ra ngay ý mà. mình có lên hỏi bác google bác có chỷ 3 4 cách j đó chống tự đồng tắt máy, tự động restart,hiện file ẩn.làm hết rồi mà vẩn tắt như thường

còn cái xóa file autorun.exe thì mình tìm không ra( không biết có không)

cái nầy đúng 1 tiếng là tắt máy thôi

mela_chan

Bạn kiểm tra bản quyền windows thử xem nhá. Mình không nhầm thì windows 8 tự động tắt sau một thời gian nếu windows của bạn hết bản quyền

lon_blog

Bạn kiểm tra bản quyền windows thử xem nhá. Mình không nhầm thì windows 8 tự động tắt sau một thời gian nếu windows của bạn hết bản quyền m mới cài windows xong sài cũng bị mà.trước Cr-ack cũng như sau Cr-ack điều bị tắt máy.mình cài dk 2 ngày rồi.hôm nay là ngày thứ 2 nek

m sẽ theo dõi và trả lời tất cả các ý kiến đóng góp của các bạn

Thank tất cả vì tinh thần nhé

sisi_hateyou

bạn nào có bản windows 8 64bit file iso càn tốt .nào cho mình xin nhé.mình hỏi bác google mà toàn dow không dk,vs virus ko

ngocthe_2005_cs

bạn nào có bản windows 8 64bit file iso càn tốt .nào cho mình xin nhé.mình hỏi bác google mà toàn dow không dk,vs virus không

đây nghi co virus thì thua luôn ^^

greenleaves16

đây nghi co virus thì thua luôn ^^ file đã bị xóa rồi bạn tải hk dk.mình chỉ cần bản windows còn Cr-ack mình có roi

ha_vy_87

set windows mới hay dùng bản ghost của songngoc cũng ok lắm mình định kiếm bản windows nào tốt tốt sài rồi tự gost lại,khi windows hư rùi sài.

mình có bản windows 8 32bit mà hk sài tại nghe nta nói 64 bit ngon hơn nên kím sài

tks bạn đã góp ý

tình trạng nầy m sẽ siên hỏi bác google để tìm ra nguyên nhân và cách khắc phục để có tý kinh nghiệm.lỡ đâu bạn bè m bị chỉ cũng biết mà giúp

phuongnam_land

bạn xem Cr-ack đã thành công hay chưa? crak không thành công thì windows sẽ tự động tắt sau 1 tiếng vì lí do không có bản quyền nhé !

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Tổ chức công tác kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm may gia công ở Công ty May Đức Giang Luận văn Kinh tế 2
H Kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm công ty TNHH Dệt May Hoàng Dương Luận văn Kinh tế 0
T Kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại xí nghiệp may I Luận văn Kinh tế 2
P Kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm may gia công ở xí nghiệp may xuất khẩu T Luận văn Kinh tế 0
N Tổ chức kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại công ty Dệt May Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
E Kế toán tập hợp chi phí và tính giá thành sản phẩm ở công ty may Thăng Long Luận văn Kinh tế 0
B Thực trạng kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại công ty may Chiến Thắng – Luận văn Kinh tế 0
S Hoàn thiện công tác hạch toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm ở công ty may Hồ Gươm Luận văn Kinh tế 2
N Hoàn thiện kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm của Công ty Cổ phần May 19 Luận văn Kinh tế 0
C Hoàn thiện tổ chức công tác kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại Công ty TNHH may Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác