Đây là list của mình :
Mọi người kick vào xong nhấn theo dõi ( chia sẻ nữa thì càng tốt).
Cuối cùng add fb của mình vào:
Sau đó cmt face của các bạn ở dưới ỏ ib cho mình để mình add vào list mỗi người sẽ nhận được khoảng 300 sub
*Chú ý: sub phải sau 48h mới cập nhật vào fb của các bạn nhé, nhưng từ lần sau chỉ 12h là cập nhật!

Ai không tin thì khỏi phải làm nhé, mình không ép buộc ai cả?

đã follow và add fb của bạn. face mình là Thang Le bạn add nhé. Tiện thể còn acc Vip HDViet send cho mình cái nhé. Thank bạn nhiều./.

mẹ kiếp máy cái bọn lừa đảo này lừa chán trên face h sang VnZoom ah, bọn m lừa ai chứ lên đây lừa bọn nó ném đá cho vỡ đầu, t là thăng đầu tiên, cái sub này mn mà ấn theo dõi cho nó thì list sub của nó càng nhiều người xong r nó đi chéo sub với bọn khác để tăng sub cho chính bản thân chúng nó chứ những người theo dõi trong list sub của nó chỉ là con mồi thôi, xong rồi nó mang sub đi bán đậu má tên face mình mà gặp đứa nào bán sub mình chửi cho chúng nó nhục mà fai xóa cm đi, các bạn đừng tin cái kiểu 10.000 sub thì có chữ xanh in đậm vs có chữ replay, face nó đã hủy bỏ cái đó r nên mn đừng mơ mộng nữa, thằng nào mà bảo facebook chuẩn bị mở thì ỉa ngay vào mồm nó 1 bãi, nhảm VL,nếu MOD đọc được thì xóa bài viết này thì nên xóa cái bài viết lừa đảo mọi ngưòi này đi, học được mấy chiêu trẻ con trên mạng ít nguồn hướng dẫn rồi đi gạt bàn dân thiên hạ,

Quade

mẹ kiếp máy cái bọn lừa đảo này lừa chán trên face h sang VnZoom ah, bọn m lừa ai chứ lên đây lừa bọn nó ném đá cho vỡ đầu, t là thăng đầu tiên, cái sub này mn mà ấn theo dõi cho nó thì list sub của nó càng nhiều người xong r nó đi chéo sub với bọn khác để tăng sub cho chính bản thân chúng nó chứ những người theo dõi trong list sub của nó chỉ là con mồi thôi, xong rồi nó mang sub đi bán đậu má tên face mình mà gặp đứa nào bán sub mình chửi cho chúng nó nhục mà fai xóa cm đi, các bạn đừng tin cái kiểu 10.000 sub thì có chữ xanh in đậm vs có chữ replay, face nó đã hủy bỏ cái đó r nên mn đừng mơ mộng nữa, thằng nào mà bảo facebook chuẩn bị mở thì ỉa ngay vào mồm nó 1 bãi, nhảm VL,nếu MOD đọc được thì xóa bài viết này thì nên xóa cái bài viết lừa đảo mọi ngưòi này đi, học được mấy chiêu trẻ con trên mạng ít nguồn hướng dẫn rồi đi gạt bàn dân thiên hạ, vâng, Thank thông tin của bạn . nếu những gì bạn nói chính xác thì những tên này là những tên buông like bán sub, chẳng khascc gì hoạn thư tú bà ngày xưa buôn thịt bán người . ae chém chết cmnd

silly_isaiah

đã follow và add fb của bạn. face mình là Thang Le bạn add nhé. Tiện thể còn acc Vip HDViet send cho mình cái nhé. Thank bạn nhiều./. ĐÃ add vào lít, còn vụ kia thì bị block hết acc rùi còn đâu? đợi lâu lâu rùi mình share lại, chứ giờ share ngay chắc die luôn

Derrek

đã follow và add fb của bạn. face mình là Thang Le bạn add nhé. Tiện thể còn acc Vip HDViet send cho mình cái nhé. Thank bạn nhiều./. ĐÃ add vào lít, có thể vào lít k.tra nhé, còn vụ kia thì bị block hết acc rùi còn đâu? đợi lâu lâu rùi mình share lại, chứ giờ share ngay chắc die luôn

Rambert

vâng, Thank thông tin của bạn . nếu những gì bạn nói chính xác thì những tên này là những tên buông like bán sub, chẳng khascc gì hoạn thư tú bà ngày xưa buôn thịt bán người . ae chém chết cmnd

Vâng mình cũng xin nói luôn lít mình tạo ra là free cho ae, chứ mình cấp độ đóng góp của trong forum là hiểu các bạn chỉ là nhưng loại GATO trẻ trâu, ch0' sủa theo đàn thôi? các cụ xưa có câu" biết thì thưa thớt, không biết dựa cột mà nghe"

lonely_4ever_54

hiện tại bị khóa chức năng kết bạn nên ad add friend giúp cho

meimei_xinh89

hiện tại bị khóa chức năng kết bạn nên ad add friend giúp cho
Bạn theo dõi lít này đi nhé, xong rùi mình add vào list!

Zak

Xin lỗi chứ sub làm éo gì cơ chứ ?

tự dưng trên trang chủ face lại có 1 đống thông tin toàn đứa mình éo quen

pik_pum

vốt bank , đồ nhố nhăng ?? nhố nhăng chỗ nào, bạn không thick thì thui? ai khiến bạn phải thick

Các chủ đề có liên quan khác