Không được bạn ơi, mình thử rồi. Nó chỉ gửi cái link quảng cáo trang chủ của nó thôi. Chứ không có cái link clip. Híc. Vậy mới đau, lở gửi cho người ta rồi giờ xem lại mới biết. Thế nào cũng bị chửi.

nikita24480

Hồi đó có nhớ là nhấn vào send to a friend là có link kèm clip bây giờ thì không còn đuợc nữa. Bó tay rồi. Đành phải nói xạo là đưa luôn cái link kêu nguời đó nhập Password là tên mình vào. Híc. Ngặt nỗi nguời ấy không có bị dốt Tiếng Anh nữa. Thật là khốn nạn mà.

Carlo

uh, đúng là k có link , các bạn thử kiếm các down cái video ấy đi hình như nó là file flash

baby_sanhdieu99

Thua rồi bạn à, mình dùng URL Helper mà bắt link nó cũng không đuợc!. Flashget chưa thử nữa. Mà chắc tình hình không khả quan hơn IDM là bao.

Gard

Thua rồi bạn à, mình dùng URL Helper mà bắt link nó cũng không đuợc!. Flashget chưa thử nữa. Mà chắc tình hình không khả quan hơn IDM là bao. mình dùng IDM thêm file type là swf down được về ( 14,3M) về mở bằng IE thì thấy chẳng chạy

Brentley

Cái clip down về thì không có cái tên của nguời mình muốn xin lỗi trong đó bạn àh.

aiiu3mzay

uh, mà mình đưa thẳng link cho bạn mình rồi mình thì chỉ troll thôi , chẳng cần xl ai cả ,mà xem xong nó cười tít mắt, Thank rối tít chúc bạn may mắn và hạnh phúc

kiss_wind_07

uh, mà mình đưa thẳng link cho bạn mình rồi mình thì chỉ troll thôi , chẳng cần xl ai cả ,mà xem xong nó cười tít mắt, Thank rối tít chúc bạn may mắn và hạnh phúc Mà bạn đưa link gốc luôn hả. Bạn đưa link nào vậy. Send cho mình xem thử đi.

Ebenezeer

Mà bạn đưa link gốc luôn hả. Bạn đưa link nào vậy. Send cho mình xem thử đi. k ,link thường rồi bảo điền tên thôi

yenphuong4486

gọi điện và hát bài Anh xin lỗi -Minh vương thế là xong mà.nếu cần thì đưa số người yêu đây mình hát hộ cho

thuy_duong2207

gọi điện và hát bài Anh xin lỗi -Minh vương thế là xong mà.nếu cần thì đưa số người yêu đây mình hát hộ cho Dại gì đưa lên đây, không chừng con người yêu của thới nó cũng là dân Vnz lên đây thấy SDT của mình thì thớt ăn tát là chắc

Bạn cho mail thớt gửi cho

Nhờ bạn cái này luôn, con người yêu của mình cũng rất giận, gọi điện hát giúm nhé 0915857090

Các chủ đề có liên quan khác