mấy bữa đang vào lỡ tay bấm nút zì đó nhưng giờ quên rồi, nó hiện lên cái bảng ở dưới

mấy bác vào giúp dùm em bỏ cái khung đó như hình dưới đây

Engel

Cái bảng nào vậy, hình dưới kia là chữ kí mà! Có nhìn thấy mũi tên đỏ ko?

SPAM là nhanh!

pe_bau

ý bạn là hình folder to hả, vậy thì kéo nó nhỏ lại, không thoy thì bỏ phần thông báo đó luôn

vào Organize -> Layout -> (tick/ bỏ tick) Detaits pane

M` bỏ windows 7 lâu rồi nên không nhớ rõ, hình như có chế độ thay đổi kích thước khung Status Bar thì phải?

icy_girl9x

Có nhìn thấy mũi tên đỏ ko?

SPAM là nhanh! Xin lỗi, hòi chiều vô chưa kịp hiện cái hình đã vội comment, bồi thường cho thớt 1 thanks

vickyttf3714

Xin lỗi, hòi chiều vô chưa kịp hiện cái hình đã vội comment, bồi thường cho thớt 1 thanks bạn có biết thì vào trả lời giúp mình chứ nói vậy là lạc đề rồi á

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Lỗi này chưa ai khắc phục được, giúp mình với :( Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
N Giúp lỗi máy tình, lỗi lạ chưa gặp bao giờ, cài lại windows nhiều lần vẫn không được, cả win7 và win Hỏi đáp Tin học 23
T Lỗi của win7.....(Không biết ai bị chưa vào giúp mình với. Hỏi đáp Tin học 4
T Nhờ anh em giúp đỡ Fix lỗi này khi cài Office 2007 - Đã thử nhiều cách nhưng chưa thành công Thủ thuật tin học 12
W Đã crack win 7 mà vẫn bị báo chưa active, nhờ mọi người vào giúp? Thủ thuật tin học 3
D Mình muốn tìm hiểu về thị trường chứng khoán mà chưa biết bắt đầu từ đâu mong các bạn tư vấn giúp Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
Y Tôi sắp nhận công việc Kế toán tổng hợp, tôi chưa biết j, ai đó chỉ cụ thể giúp tôi với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
R có ai đã mua hạt óc chó, mắc ca bên THẾ GIỚI HẠT.com chưa ạ? chất lượng tốt không à?. Tư vấn giúp e, Ẩm thực 0
C Bọn em lấy nhau đã 4 năm rồi mà chưa có con. Em đang buồn quá giúp em với ko em chết mất Sức khỏe 2
Y Bà xã của mình mới có thai.Mình rất vui , nhưng chưa biết phải chuẩn bị những gi ? Giúp mình với nha Sức khỏe 3

Các chủ đề có liên quan khác