Mal

các bạn cho e hỏi giờ e có 3 bức hình, e muốn làm hình nền với 3 bức hình đó trên desktop thì làm sao ạ. tk các bạn nhiều. Đừng mách e ps nhé

Kik chuột phải vào màn hình > Personalize > Desktop Background> Browse (file ảnh của bạn)> thích hình nào thì đánh dấu tích vào hình đó> apply.

mr.kanx

Kik chuột phải vào màn hình > Personalize > Desktop Background> Browse (file ảnh của bạn)> thích hình nào thì đánh dấu tích vào hình đó> apply. cài 1 lần 3 hình hiển thị, hiểu không bạn

Irvin

cài 1 lần 3 hình hiển thị, hiểu không bạn hỏi Bill Gates ấy

mizz_tuily

cài 1 lần 3 hình hiển thị, hiểu không bạn Tức là sao. Bạn thích thì tự ghép ảnh vào 1 hình mà làm, vẫn là 3 trong 1 , nếu k thì dùng phần mềm tự động đổi hình nền. K hiểu ý bạn là gì

Ittamar

cài 1 lần 3 hình hiển thị, hiểu không bạn Hiểu! Khi lào thím trở thành lập trình viên chắc làm được như yêu cầu.

kittytramanh

Bạn dùng các Phần mềm ghép ảnh như photoshop hay công cụ có sẵn trong windows paint, nếu không biết sử dụng thì up 3 bức hình đó lên đây mình ghép dùm cho

P/S: windows 7 có chế độ đổi hình tự động sau khoảng thời gian bạn đã thiết lập, cái này hay hơn nhiều.

nhokvip_pro

các bạn cho e hỏi giờ e có 3 bức hình, e muốn làm hình nền với 3 bức hình đó trên desktop thì làm sao ạ. tk các bạn nhiều. Đừng mách e ps nhé Bạn dùng các Phần mềm ghép ảnh như photoshop

. .

Birke

Ý bạn là cài nhiều hình nền như linux hay máy con smartphone, tablet hả

ngocanhvip2008

Yêu cầu gì mà dị vậy? windows 7 thì chỉ có slide show là cùng thôi chứ 3 hình một lúc thì ngoài khả năng của bill gate

Finegan

Bạn cho cái ảnh ví dụ xem nào, bạn nói thế làm mình choáng từ hôm qua đến giờ.

Radmund

Thế k dùng PTS thì mình chỉ cho phần mềm ghép ảnh khác dễ dùng hơn nhé

Down bản free ấy, mới hơn, còn đây là key

CLGIT-14B86-13DA7-03130-03F0F

CLGIT-0E417-0A8D1-0989F-0D3E5

Hoặc

Các chủ đề có liên quan khác