minhcsg1967

ANH CHỊ EM ƠI, CO AI CÓ DRIVER CỦA HP PROBOOK 4540S CHO EM XIN VỚI EM ĐANG CẦN GẮP

YAHOO: tranhaonam0305

Bricriu

Re upload cho các bạn nè

Đảm bảo ăn luôn, sr các bạn vì có hôm cho con gái ngồi máy, tí toáy nó xoá mất trên mediafire.

hkst12

chào bạn!
trước tiên xin Thank bạn đã đăng bộ Driver này cho anh em sử dụng, nó đã góp phần "đã thông kinh mạch" cho anh em.
vấn đề thứ hai là mình muốn hỏi về bộ driver này là:
1. nó có hỗ trợ cho các bản windows 7 x64 khác không, chẳng hạn Home hay là Pro...
2. mình thấy trong một mục, tức là trong một tiêu đề driver, ví dụ Chipset có tới 04 files, vậy mình cần cài file nào, hay là phải cài hết 04 files đó, và nếu chỉ cài 01 hay 02 files thì làm sao để biết được file nào mình cần cài!

Tình hình là mình có một số thắc mắc như thế mong bạn có thể giải đáp để mình có thể hiểu rõ hơn. nếu được, mong bạn sent bài trả lời qua mail ([email protected]) cho mình, xin cảm ơn.

Thân, chào bạn! :read:

daigia

Member
Neu may ban la windows 7 x64 tuc la 64bit thi down ban windows 7 64bit. Tuong thich voi moi loai windows 7 64bit.
Thong thuong ban chi can tai driver sau: network, video card, sound card. La se co du chuc nang cua may. Trong moi category ban down 1 cai thoi, chon ban moi nhat de tai. Vd: co ban 22 may 2012 va 22 april 2012 thi ban tai ban 22 may. [ Post bai thong qua Mobile ]

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác