Corydon

tình hình là mình vừa update KMPlayer bản mới nhất , up xong mở phim coi thử thì xem được, sáng nay mở lại thì tự nhiên không thấy hình nữa mà chỉ nghe tiếng thôi , có ai bị giống mình không ? giờ phải làm sao đây

Denney

Vứt quách thằng KMP đi bạn, hàng lỏm thế mà xài làm gì. Đừng thấy nhiều người dùng mà nghĩ nó tốt, chẳng qua được cái giao diện bóng bẩy che mắt thiên hạ thôi, còn bộ code lỗi tùm lùm, fix hoài không hết! Mình cũng bị 1 lần như bạn rồi, 1 film koi bằng KMP thì không có hình, chỉ có tiếng, cũng film đó play bằng K-Lite Mega, PotPlayer thì ngon lành. Từ đó bỏ KMP luôn, bạn cũng bỏ luôn nó đi xài K-Lite Mega hay PotPlayer đi bạn! K-Lite Mega bạn down tại còn PotPlayer bạn down tại . Bảo đảm với bạn 2 soft này koi film mượt và chuẩn hơn KMP rất nhiều!

Vứt quách thằng KMP đi bạn, hàng lỏm thế mà xài làm gì. Đừng thấy nhiều người dùng mà nghĩ nó tốt, chẳng qua được cái giao diện bóng bẩy che mắt thiên hạ thôi, còn bộ code lỗi tùm lùm, fix hoài không hết! Mình cũng bị 1 lần như bạn rồi, 1 film koi bằng KMP thì không có hình, chỉ có tiếng, cũng film đó play bằng K-Lite Mega, PotPlayer thì ngon lành. Từ đó bỏ KMP luôn, bạn cũng bỏ luôn nó đi xài K-Lite Mega hay PotPlayer đi bạn! K-Lite Mega bạn down tại còn PotPlayer bạn down tại . Bảo đảm với bạn 2 soft này koi film mượt và chuẩn hơn KMP rất nhiều! ok , bỏ KMP luôn

ok , bỏ KMP luôn KMP xem phim HD đôi khi bị lỗi hình, mặc dù vậy nó vẫn luôn là trình duyệt mạnh và đẹp đối với những video có độ phân giải tự mHD trở xuống, mình đang dùng nó có bị lỗi gì đâu kia chứ

anhkiethoalan

ok , bỏ KMP luôn Quyết định sáng suốt đó bạn!

KMP xem phim HD đôi khi bị lỗi hình, mặc dù vậy nó vẫn luôn là trình duyệt mạnh và đẹp đối với những video có độ phân giải tự mHD trở xuống, mình đang dùng nó có bị lỗi gì đâu kia chứ "Vẫn luôn"!? Chẳng qua thằng KMP được nhiều người dùng vì nó có vẻ ngoài bóng bẩy bắt mắt thôi, chứ mang ra so sánh với K-Lite hay PotPlayer thì chẳng là gì! không tin bạn cứ thử thì biết!

honghoa2033

Quyết định sáng suốt đó bạn!

"Vẫn luôn"!? Chẳng qua thằng KMP được nhiều người dùng vì nó có vẻ ngoài bóng bẩy bắt mắt thôi, chứ mang ra so sánh với K-Lite hay PotPlayer thì chẳng là gì! không tin bạn cứ thử thì biết! Dùng cái nào thấy tốt và không vấn đề thì theo thôi, có thể phần mềm của bạn tốt hơn

thanhloan1404

là do bạn bấm nhầm 1 phím tắt nào đó nên nó bị như vậy.bạn bấm f2 rùi dặt lại cấu hình mặc định là ok ngay thui

binhuecity

cái này lổi bt thôi gở ra cài lại là được cái này có thể bạn dùng 1 phần mềm quét registry lổi nào đó có phai là pc registry gì đó không bạn mình dùng cái đó quét cái là xong đi hết @@

không nhửng thằng kmplayer kể cả klite bất cứ cái gì củng không chạy được phải tháo ra cài lại như zị đó

klite của bạn mình củng thế mở phim lên thì tùy chế độ có chế độ coi được có chế độ coi thì nó bị lổi toàn nghe tiếng thế đó

baby_love_u95

dễ mà,bạn Right Click/Video(advanced)/ Video Renderer/ Overlay Mixer (Deafault) (hay cái nào bạn thích cũng được, lúc đầu mình chọn cái Deafault). chúc bạn thành công

maithu99

ai rum minh voi minh tai kmplay ve may bao loido khong phai dia chi gi do khong xem duoc va khi mo chi duoc cai khung cua kmplay thoi

bạn đang xài windows nào vậy, cái KMPlayer mới nhất chỉ hợp với win7 và win8 thôi, còn xp hay vista thì xài bản cũ là được rồi

Clarke

bạn đang xài windows nào vậy, cái KMPlayer mới nhất chỉ hợp với win7 và win8 thôi, còn xp hay vista thì xài bản cũ là được rồi đang xài windows xp, còn phần mềm nào khác không

Larenzo

dễ mà,bạn Right Click/Video(advanced)/ Video Renderer/ Overlay Mixer (Deafault) (hay cái nào bạn thích cũng được, lúc đầu mình chọn cái Deafault). chúc bạn thành công many thanks bac'

Các chủ đề có liên quan khác